ขอถามไรหน่อยนะคับ รถผมสตาท์สแก๊สมาตลอดเลยคับเพราะมีระบบเดียวมันจะมีผลอะไรหรือป่าวคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Eak Eak, 8 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Eak

Eak Eak Guest

0
    0
    0
    ขอถามไรหน่อยนะคับ รถผมสตาท์สแก๊สมาตลอดเลยคับเพราะมีระบบเดียวมันจะมีผลอะไรหรือป่าวคับ

2. ทำให้ประหยัด ค่าเชื่้อเพลิง

3. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    รถผมก้อดมแก๊สอย่างเดียวเลยครับ ไม่มีผลอะไรหรอกครับ แต่ถ้าวันนึงนึกอยากจะกลับไปใช้น้ำมัน ระบบน้ำมันคงพังหมดตั้งแต่คาร์บูยันปั้มติ๊ก ในความคิดผม ผมเลือกที่จะใช้แก๊สล้วยโดยตัดระบบน้ำมันออกไปเลย เพราะว่าขี้เกียจบำรุงรักษา คาร์บู ท่อน้ำมัน ระบบต่างๆ ด้วย

4. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ทำให้ลืมเด็กปั้มน้ำมัน^^

5. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    อ่อ อีกอย่าง เอาน้ำตอนเติมแก็สมาขายหน้าบ้านกำไรเห็นๆ

6. Eak Eak

0
    0
    0
    5555555ชอบอันนี่ที่สุดเลยคับ

7. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    น่าแถมแกสสักลิตรแทนน้ำเนอะ

8. ฝาถังน้ำมันเปิดตรงไหน ???

9. Chalit Srilert

0
    0
    0
    พี่เอกมีมุขกะเค้าด้วย 555+

10. ฝาน่ะอยู่ข้างรถว่าแต่ดึงเปิดตรงไหนวะ

11. Eak Eak

0
    0
    0
    อ้อ ใช้ไขควงงัดเอาคับ คริคริ

12. ถ้าให้แจ่มขึ้นไปอีกต้องถอดถังน้ำมันออกไปทิ้ง เพราะมันหนักรถเปล่าๆ

13. Eak Eak

0
    0
    0
    พรุ่งนี่เค้ามีแข่งบอลกันที่ใหนหรอคับ...พี่น้อง

14. Chalit Srilert

0
    0
    0
    เกษรตร-นวมินทร์คับ สนาม โกลด์คลับเลียบด่วน

ของผมยัง 2 ระบบยุครับ ยังสลับใช้เอา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้