เบรกแตกครับ ดีนะแตกตอนจอดพอดี แตกตอนวิ่งล่ะฮ่าแน่ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Bankza Zusmar, 10 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bankza Zusmar

Bankza Zusmar Guest

0
    0
    0
    เบรกแตกครับ ดีนะแตกตอนจอดพอดี แตกตอนวิ่งล่ะฮ่าแน่ๆ

2. โชคดีครับ

3. มันเป็นแบบไหนครับ เบรคหาย หรือมันแข็งครับ

4. Bankza Zusmar

0
    0
    0
    ปั้มแตกครับ เบรกไม่อยู่

5. ถือว่าโชคยังเข้าข้างนะครับถ้าแตกตอนวิ่งล่ะก็..งานเข้าแน่ๆเลยครับพี่

6. Bankza Zusmar

0
    0
    0
    โชคช่วยจริงๆครับ งานนี้

7. Lion Zafari

Lion Zafari Guest

0
    0
    0
    เคยเบรคแตกมาแล้วครับ ถนนพระราม 2 ตั้งสติ ผ่อนคันเร่ง ดึงเบรคมือ ไม่ชนอะไรเลย โชคดีมาก

แต่ละคนโชคดีมากๆ ดึงเบรกมือกว่าจะหยุด คงลุ้นน่าดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้