ประกาศ!! ประกาศ!! วันที่เสาร์ 9 พฤศจิกายน 2556 Meeting Accord Club...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ครู มอญ บ้านบ่อตาโล่, 22 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศ!! ประกาศ!! วันที่เสาร์ 9 พฤศจิกายน 2556 Meeting Accord Club ในวันนั้นเราจะมีการทำบุญในช่วงเช้าและช่วงบ่ายจะมีแข่งขันฟุตบอลภายในคลับ Accord เชื่อมความสัมพันธ์และส่งเสริมสุขภาพ สมาชิกท่านใดสนใจในการร่วมกิจกรรมลงชื่อ เบอร์โทร ติดต่อได้เลยน่ะครับ เพื่อจะสำรวจสมาชิกเพื่อจัดทีมการแข่งขัน เวลาและโปรมแกรมต่างๆอาจจะเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

1. ทางคณะกรรมการกำลังลงมติเรื่องสถานที่ พรุ่งนี้คงรู้ผลครับ

2. ตอนนี้ได้2ทีมแล้ววว

3. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    ผมขอเป็นกองเชียร์ครับ

4. Kittichai Seda ไม่เตะ รับเสื้อก็แจ้งได้นะ

5. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
  6. บอย เสื้อไซส์ L เบอร์89 คับ 0840858566

7. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    เสื้อไซร์ xl เตะด้วย 0869963726

8. ไม่ใหญ่ไปหรอ Mongkol Thongme

9. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    พุงใหญ่ครับเสื้อตัวเล็ก ละพุงป่องเลย

10. พุงใหญ่ ไข่เล็ก

11. รับทราบ คนทำเมา ยังไง บอกหมายเลขเสื้อด้วย

12. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    เบอร์ 13 มีคนเลือกหรือยังครับ ถ้าไม่มีผมเอาเบอร์ 13 ครับ

13. 19 มีพี่ ๆ ท่านใดเอารึยังครับ

14. ขายต่อป่ะบัง^^ ล้อเล่งๆ ของเค้า 89 นะจ๊ะ คุณครู

15. ครับพี่บอย

16. วันนี้เห็นก้มหน้าก้มตาเล่นมือถือใหญ่เลยนะพี่

17. สรุป 13หรือ19

18. 13 มงคล 19 ฟารุค คนล่ะคนคับ

19. เห็นที่ไหนคับบัง ไม่เข้ามาทักทาย

20. Loknarog Chichaclub ไซร้เสื้ออะไร ตอบด่วนๆ

21. เสื้อบอล หรือ ว่าเสื้อใส่มิตติ้ง ครับพี่มอญ ถ้าเสื้อบอลไซร์ M เสื้อมิตติ้ง S ครับ ขอโทษนะครับพี่ที่ตอบช้า

22. วันเสาร์นี้แล้วนะครับ สำหรับใครที่อยากได้สติกเกอร์คลับ

23. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    อัพๆ มีใครไปยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้