ฝากให้เกนด้วยเน้อ......สภาพนี้เลย. 2 ข้าง. เย็นนี้เจอกัน. เกน. อู่สีบุญศิริ.ฝากหน่อยนะ.

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 12 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากให้เกนด้วยเน้อ......สภาพนี้เลย. 2 ข้าง. เย็นนี้เจอกัน. เกน. อู่สีบุญศิริ.ฝากหน่อยนะ.

1. เอาอีกป่ะล่ะ. ค้ำแก้ม. ชิค. 555

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    พี่เกนเอาฟ้าครามไปอาบน้ำทั้งคันด้วยนะ^^

3. สองอันนี้ทันแน่ๆเนอะะ. หกโมงออกไปนะ

4. Chalit Srilert

0
    0
    0
    หุ้มเคฟล่าจบเลย 555+

5. อยากเห็นคันนี้ ร่วมโชว์ที่งาน Honda Day Live Night Race ที่ทะเลสาป เมืองทองธานี จุงเบย คงมีเรื่องน่าสนใจคุยแยะเรย ที่งานครับ

6. เพราะงี้ผมถึงต้อง. รื้อแก้มไปให้เกน. ทำสีให้. เพราะอย่างอื่น. มันก็ยังเหมือนเดิมไม่มีเวลาได้ทำเลย. แต่แก้มมันสุดๆแล้วจริงๆ. เอาออกมาจอดตากเเดดตากฝน. ไว้นานครับ

7. Chalit Srilert

0
    0
    0
    จะมีกลุ่มบุคคลไม่ได้รับเชิญมาเดินงัดแงะรถเรามั้ยเนี่ย

8. รถพี่ล๊อคไม่ได้ด้วย. .......

9. Chalit Srilert

0
    0
    0
    พี่ต้องอยู่เฝ้ารถเลยนะ^^

10. พี่เอาร่มยักษ์. พี่ไปด้วยดีกว่า

เด๋วใครไม่รู้นึกว่า UFO มาแจมด้วยนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้