406เร่งไม่ขึ้น ช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Azujark~, 16 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Azujark~

Azujark~ Guest

0
    0
    0
    คือผมขับอยู่แล้วอยากจะเร่งอะครับ พอเร่งได้ถึง180แล้วเร่งขึ้นไม่ได้แล้วอะครับ มันขึ้นแต่มันขึ้นช้ามากๆๆๆๆอะครับ ช่วยทีครับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    Catalytic Convertor ...น่าจะตันอ่ะคับ....เพราะถ้าลองวิ่งได้ถึง 180 KM ก้อไม่น่าจะมีปัญหาอาราย....ยังงัยลองเช็คดูก่อนคับผม....

3. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เติม 95 ของ caltex ก็พอช่วยได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้