3sไอดีกลม

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย beasm23bank, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beasm23bank

beasm23bank Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนเรียนถาม วาง3s ge ไอดีกลมในรุ่นตู้เย็น กินน้ำมันมาก5-6กม./ลิตรวิ่ง80-90กม./ชม.แล้วเวลาชลอตัวเครื่องมักจะดับเสมอแก้ไม่หายรบกวนผู้รู้ให้คำเเนะนำ เเละร้านที่ชำนาญ ขอบคุณมากๆครับ

2. non vvti

non vvti Guest

0
    0
    0

ติดต่อน้าทร พี่หนุ่ม พี่โด่ง ได้เลยครับ ว่าแต่ว่าวางมาจากที่ไหนครับ ปัญหานี้ผมเจอมาแล้วครับ ไปจัดทำการวายริ่งสายใหม่ครับ แค่นี้ก็เรียบร้อยแล้ว แรกๆ ผมก็เป็นเหมือนคุณทุกประการ ตอนนี้ประมาณ 10-11 กม /ลิตร

3. fatmancute

fatmancute New Member Member

7
    0
    0
    ค่าวายริ่งสายใหม่หมดประมานเท่าไหร่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้