ไปเห็นไฟติดกันชนมา

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BoyZa, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    ไปเห็นไฟติดกันชน R11มา ที่เซียงกงซอยศิริชัย1 ยังใส่อยู่ในกันชนอยู่เลยแต่ผมก้มไปดูแระ ใช่แน่ๆ ถ้าใครสนใจลองเข้าไปดูนะ เข้าซอยไปเจอแยกแรกซ้ายมือเดินเข้าไปโกดังท้ายสุด มันยังใส่อยู่ในกันชนสีน้ำเงิน ราคาไม่ได้ถาม ลองดูแระกัน

2. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ เดี๋ยวไปดูมั่ง เผื่อมีไรติดมือกลับมา
    ขอบคุณมากครับ

3. BoyZa

94
    2
    0
    แต่ที่นี่มีของแต่งไม่ค่อยเยอะนะ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ที่นี่ต้องถามหาคับ ของผมก็ได้ของดีจากที่นี่ไปหลายอย่าง ทั้งของแต่ง ทั้งอะไหล่ บางทีไม่ได้โชว์อยู่หน้าร้านคับ ร้านแถวนั้นเค้ามีโกดังอยู่ในซอยอีก อิ อิ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตัว นอก ปะ ครับ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ถึงคุณ mOo'
    ช่วงล่างแต่งของพริเซียเคยเห็นคับ
    แต่ผมไม่แม่นเท่าพริมิร่า
    ดังนั้นใครจะฝากให้ผมดูให้
    โปรดลงรูปช่วงล่างพริเซียทั้งอาร์ 10 11
    ให้หน่อยสิครับ

ผ่านตามาหลายชุดแล้ว
    แต่ไม่แน่ใจ ซันนี่ หรือ พริเซีย รุ่นไหนกันแน่
    อิอิ
    ส่วนของแต่งในซอยศิริชัยมีนะคับ
    แต่สภาพไม่ค่อยสวยเท่าไร
    ช่วงล่างมีเป็นตับกองแบบมั่วๆ
    ของแตนๆละเยอะเชียว
    ราคาไม่แรงด้วยนะ จะบอกให้

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เร็วคับรุ่นใหญ่จะจัดของมาให้อะคับใครมีรูปช่วงล่างมาโพสไว้หน่อยคับ

8. BoyZa

94
    2
    0
    เป็นแบบที่ใส่กับตัวที่ใช้ในไทยครับ ลองก้มๆ หาดูนะ โกดังอยู่ในซอยซ้ายมือ ส่วนช่วงล่างคงต้องบอกว่าเอาไปใส่กะ B14 นะถึงจะร้องอ๋อกัน

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ว่าแต่ เซียงกงซอยศิริชัย1 อยู่ตรงไหนเหรอครับ ไม่รู้จัก ช่วยแนะนำหน่อยซิครับ :rolleyes:

10. BoyZa

94
    2
    0
    โทรไปเบอร์นี้เลยของยังอยู่เมื่อตอนเที่ยงไปเดินเล่นมา 02 968 4916 ถาทางเอาแร้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้