ใครที่ไปงาน retro ที่คลองห้าในวันเสาที่10บ้าง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย กุ๊, 2 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    วันที่10มีงานretro รถเก่า ใครจะไปกันบ้าง ได้ข่าววงในมากๆๆๆ มาว่าจะมีke11 ของคุณอาทไปด้วย
    มั้ง(ไม่แน่ใจ) และตัวข้าพเจ้าตอนนี้กำลังไปเกลี้ยกล่อมให้ไอป้อเอา
    มาสด้า rx-4 ไปโชวหน่อยรถโคตรหายาก555+ ไปกันเยอะๆนะพวกเรา
    ปล. ถ้าไปกันน้องโค้กจัดบลูเลเบิ้ลมา 1 กลมด้วย แล้วเดี๋ยวเราไปส่องโคโยตี้
    กันเหมือนเดิม

2. โอ้โห! น่าสนใจไอ้ตรงบลูเลเบิ้ลนี่แหละครับพี่กุ๊ แล้วไอ้ป้อมันมีRx-4ด้วยเหรอพี่หน้าตามันเป็นยังไงไม่เคยเห็นเลย แต่เอาเป็นว่าถ้าว่างขอไปด้วยแล้วกันนะครับแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับผมต้องเรียน เสาร์-อาทิตย์

3. กุ๊

626
    12
    0
    เฟี้ยวอ่ะ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เก็บบรรยากาศมาฝากด้วยนะคะ อิอิ เด๊วถ้าม่ายพลาดพี่อาจจะเอารูปที่บางแสนมาให้ชมนะ อิอิ

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    อยากไปทั้งสองงานเลยยยยยยยย

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อยากไปด้วยอ่าครับ...............รถเต้เก่าๆน่าจาพอเรคโทรกะเค้าได้

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จะไปกันจิงหรือเปล่าเนี่ย

8. กุ๊

626
    12
    0
    คงเปลี่ยนทริบกระทันหันอ่ะ ไปบางแสนแทน งานใหญ่น่าไปอ่ะ เซงเลยไม่น่างานชนกันเลย
    เซงๆสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ที่ไปบางแสนเพราะมันแปลกใหม่นานๆมีที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้