รูปด้านหน้าค่ะ ตามที่คุณ Pom Krub ขอมา >,p>

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Yivaa Prasantri, 22 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    รูปด้านหน้าค่ะ ตามที่คุณ Pom Krub ขอมา >,p>

2. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแมกคับจะสวยมากๆๆ

3. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    มีใครช่วยหยอดกระปุกมั้งไหมคร๊า ฮ่า ๆๆๆๆ

4. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
  5. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ

6. สีดำด้านสวยจริงๆ

7. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ว่าจะติดสติกเกอร์ลดความดุสักหน่อย ดีไหมค่ะ

8. เอ้า เปลี่ยนโคมไฟมาใหม่ด้วยนี่ เป็นไงสว่างขึ้นมั้ย

9. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ใช้มานานแล้วค่ะ กำลังจะขาย อยากใช้ไฟแรลลี่

10. แจ๋วคับ ไฟเลี้ยวขาว กับไอ้ไฟตรงกันชนหน้าด้านข้าวขาว สั่งซื้อจากไหนคับ

11. ถ้ากลับขอนแก่นเจอตัวง่ายแน่เลย

12. หุ้มทั้งคันกี่บาทอ่ะ

13. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    เด๋วเดือนหน้าจะเพิ่มดำด้านให้คลับอีกคัน ^^

14. สวยมากเลยครับ เคยคิดอยากทำ แต่ไม่ถูกกับสีดำเป็นอย่างมาก เลยต้องเว้นไว้ แต่อยากรู้ว่าสีดำด้านนี้ดูแลยากหรือเปล่า ใช้แล้วผลเป็นอย่างไร บอกกล่าวกันด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

15. ดำด้านของรถคันนี้หุ้มหรือทำสีอ่ะ

16. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ทำสีค่ะ 17,000 บาท พอดีสีเก่ามันถลอกต้องทำอยู่แล้วก็เลยเลือกทำสีเลยดีกว่า แร๊พราคาแพงกว่าแต่สวยกว่าค่ะ

17. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    สีดำด้าน ถ้ามองใกล้ เวลาเปลี่ยนจะเห็นรอยขาว ๆ ค่ะ แต่มองไกล ๆ ไม่เห็น เหมือนใส่กางเกงสีดำแล้วเปลื้อนยังไงยังงั้นค่ะ >,p>

18. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    17,000 ของหวานี่ รวมทุกอย่าเลยค่ะ เพราะมันขึ้นสนิมจนน้องเบิริ์ดบอกว่า แค่กดลงไปใช้แรงนิดนึงก็ทะลุเลย บุบรอบคัน บุบเยอะมากกกก เพราะตอนติดสติกเกอร์ ใครมาเฉี่ยว มาชน ดูไม่ออกค่ะ พอแกะเท่านั้นแหละ อ๊ะจ๊าก!!

19. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    คุณ Pom Krub ตอนนี้รถก็อยู่ขอนแก่นค่ะ รอคิวเช็ค ซ่อม บำรุง ประจำปี แล้วก็ติดแก๊สค่ะ น่าจะเกือบปีใหม่เลย ถึงจะขึ้นมาใช้ที่กรุงเทพ

20. ทำหมื่นเจ็ด ถูกกว่าผมตั้ง หมื่นนึงอ่ะ ทำกับช่างเบิร์ดหรอ

21. งั้ันอาจจะขับผ่านกันที่กรุงเทพมากกว่า

22. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ป่าวค่ะ ช่างเบริ์ดไม่ยอมทำให้ ฮ่า ๆๆๆ ขับกลับไปทำที่ขอนแก่นค่ะ ร้านคนรู้จัก เลยได้ราคาพิเศษ

23. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าแบบนี้ กลางคืนสว่างชัดเจนรึเปล่าครับ

24. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ไม่ค่ะ ต้องติดไฟเพิ่มค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้