ลูกสูบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 10 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ของถามเรื่องลูกสูบหน่อยนะครับ ว่า

ลูกสูบเนี่ยมันเอาเหล็กเชื่อมได้หรือเปล่าครับ

โปรเจคผมเป็นอย่างนี้ครับ

คือ ผมจะทำเป็นของขวัญให้น้องสาวของผมหน่อยครับ

ตามที่คิดไว้นะครับ

จะเอาลูกสูบ + ก้านสูบ มาทำเป็นค้อน

ค้อนที่ผู้พิพากษาเขาใช้กันหนะครับ

เพราะว่าน้องผม จะสอบเข้า เรียนนิติศาสตร์

แล้วไหนๆผมก็เล่นรถด้วย ก็เลยคิดว่า ของขวัญอันนี้ล่ะ เหมาะสุดแล้ว

ก็เลยรบกวนอยากถามครับ ว่า ถ้ามันเชื่อมไม่ได้ แล้วจะมีทางทำวิธีไหนได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

--------------------

ป.ล.

ผมหวงน้องสาวผมนะ

ใครคิดไม่ดี เดี๊ยะ จับนั่งคาร์บอม

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เอาไปเชื่อม อากอน จะสวยงามกว่าคับ เนื้อมันจะไม่ละลายด้วยลองดูคับ

3. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ยินดีกับน้องสาวด้วยนะครับ

ว่าแต่น้องสาวน่ารักป่าวครับ สนใจมีน้องเขยทำเซียงกงบ้างป่าวครับ...........อิอิ ล้อเล่นนะครับ

ลูกสูบเป็นเหล็กหล่อเชื่อมทั่วไปไม่ติดแน่ๆครับ
    แนะนำให้เชื่อมอากอนอย่างที่พี่กอล์ฟบอกดีกว่าครับ งานออกมาสวยด้วยครับ

4. gri

1,163
    26
    0
    น้องสาวผมสวยนะครับ ใครมาจีบโดยไม่ผ่านพี่ จะจับไปขับคาร์บอม 555 +++

ว่าแต่ใครมีลูกสูบเหลือใช้ซัก 1 ลูกบ้างครับ

ไม่อยากซื้อใหม่ครับ ผมจ่ายไม่ไหว

เห็นได้ข่าวว่ามีคนทำลูกสูบกระจุย 3 ลูกใช่ไหมครับ

ลูกที่ 4 ล่ะครับ สภาพเป็นยังไงบ้างครับ

ถ้าขายคิดเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

5. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    หรือ จะกลึงหัวค้อนสวยๆ แล้วยึดด้วยน๊อตที่ประกับก้านสูบ ก็ดีนะครับ ปลายด้านจับก็จะเป็นกลมๆ ครับ(รูสลักลูกสูบ)
    แล้วอย่าลืมลบเหลี่ยมคมนะครับ เดี๋ยวจะไปบาดมือน้องสาวเอาน่ะครับ อิอิ ยินดีด้วยนะครับผม

6. gri

1,163
    26
    0
    น้องผม จะสอบ O - net โอเด้ง ไม่กี่วันนี้ล่ะครับ

เห็นเครียดเชียว

สู้ผมก็ไม่ได้ เดามันทุกข้อ ยังสอบติด

---------------------------------------------------------------------

ว่าแต่ลูกสูบพร้อมก้าน มือ 2 ที่ถูกที่สุดราคาเท่าไหร่ครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ครับ ขอให้ถูกเข้าว่า

เดี๋ยวผมไม่มีเงินจ่าย เอาราคานักศึกษาได้ยิ่งดีครับ

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หง่า...หากันแบบนี้เลยหรอ...พี่โบ...เร็ว ๆ ..มีไหมคับ..ช่วย ๆ กานหน่อย

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ค้อนเล็กๆ น่ารักๆ ดีกว่าครับเอา ก้านสูบ กะลูกสูบมอเตอร์ไซค์ ก็พอแล้วครับผม ไปหาตามร้านซ่อมมอเตอร์ไซค์ ไปขอที่เสียแล้ว
    เขาน่าจะให้นะครับ

9. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้