Nismo Festival2007

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GF-ER34, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GF-ER34

GF-ER34 New Member Member

37
    1
    0
    เป็นงานขอบคุณแฟนคลับ
    เลยไปพร้อมกับคนที่ทำงานและเพื่อนของเค้า
    มีGT-R34 1คันและGT-R32อีก3คัน
    นัดกันตีหน้าครึงออกเดินทางก็ยังไม่สว่าง
    วิ่งกันไปห้าคันประมาณ150km/hได้
    GT-R34นำหน้า32อีก3คันตาม ส่วนผมท้ายแถว
    เพราะแรงน้อยสุด ขับเลนขวาตลอดนึกว่าจะ
    ไม่มีรถแซงแล้ว ขับๆไปผมเหลือบมองกระจกหลัง
    สว่างแสบตามาแต่ไกล ไฟหน้าวิ่งเข้ามาเร็วมาก
    และตำแหน่งไฟหน้าต่ำๆตระหงิดในใจ ขับ150
    แล้วย้งวิ่งเข้ามาเร็วขนาดนี้ หลบกันทั้งแถวห้าคัน
    ที่แท้พี่เฟอร์สองคันนี่เอง รังสีอัมหิตมาแต่ไกล
    เสียดายถ่ายรูปไม่ทัน ไม่กล้าหยิบกล้องกล้วอันตราย

2. GF-ER34

37
    1
    0
    ระหว่างทาง มีสกายไลน์แซงกลุ่มผมไปหลายคัน
    คิดว่าไปงานเดียวกัน พอไปใกล้งานFujiSpeedway
    สนามแข่งF1ของพี่โต

บูสต์จีทีอาร์คนเย๊อะตามเคย

3. GF-ER34

37
    1
    0
    เอาGT-RมาเทียบPerformanceกับRacing car Z
    เทียบใครจะออกตัวเร็วกว่า และวิ่ง200kmแล้วเบรคเต็มแรง
    ทั้งสองคัน ก็จีทีอาร์ทำได้ดีกว่า เพราะจีทีอาร์ขับสี่ก็ได้เปรียบ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ขอบคุณคร๊าบ

ที่นำภาพสวยๆงามๆมาให้ชม

อยากไปมั่งจังเลยยยย

5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อ๊าาา อยากไป สุดๆ

6. GF-ER34

37
    1
    0
    เรซควีนมีคนถ่ายรูปมากกว่านักขับรถแข่งเสียอีก

แล้วเปิดสนามแข่งให้เดินจำนวน800คน

เห็นเพื่อนที่ไปด้วย บอกว่ามีZ-tuneมาจอดที่จอดพิเศษ
    4คัน สงสัยทางNismoจะเชิญมา แต่ไปถ่ายรุปไม่ทันเซ็งเลย
    เพราะมารวมกันได้สี่คันคงไม่ได้หาได้ง่าย

7. GF-ER34

37
    1
    0
    ต่อครับ

8. GF-ER34

37
    1
    0
    ตอนกลับแวะในเมืองยั้งมาเจอกันได้ สกายไลน์วิ่งเต็มเมืองไปหมด

9. GF-ER34

37
    1
    0
    ลืมลงรูปหุ่นยนต์ทำความสะอาดสนามแข่งที่ทันสมัยที่สุดของญี่ปุ่น:D

10. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    อยากไป

เพราะ

พริตตี้ 800 คน

11. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    เล่นเราตะลึงเลย....สุดๆๆครับว่าแล้วก็อยากไปเห็นกับตาบ้างจัง..อิอิๆๆ:D

12. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    สุดยอดเลยครับ ถ่ายรูปได้บรรยากาศมากเลยครับ
    ไปทำงานเหรอครับ ถึงลงไปถ่าย C10 ใน pit ได้

13. GF-ER34

37
    1
    0
    ขอโทษทีครับ พริตตี้ไม่กี่คนครับ แต่คนที่ให้เข้าไปในสนามได้ 800คนครับ
    คนละประมาณ300บาท ตอนเช้ารีบเข้าแถวซื้อบัตรก็เข้าได้แล้วครับ แต่ต้อง
    รีบๆเข้าแถวหน่อยครับ

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    รอดูรูปอีก :):):):):)

15. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    สุดยอดครับ

16. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    กรี๊ดด สุดดดดยอดดดดดดดดด

17. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    รูปสวยมั้ก ๆ เลยคับ ขอบคุณคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้