อยากรู้วิธรดูรถ EVO 4

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย mitsuhashi, 10 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mitsuhashi

mitsuhashi New Member Member

1
    0
    0
    สวสัดีครับทุกๆ คน ผมเพิ่งสมัครมาเป็นสมาชิกรายใหม่ครับ และกำลังจะไปดูรถ EVO 4 เพื่อซื้อมาใช้เอง แต่อยากทราบว่าจะต้องดูที่จุดไหนบ้าง และราคาเท่าไร ถึงจะเหมาะสมครับ โดยเจ้าของรถบอกว่าเป็นรถแท้ที่นำเข้ามาทั้งคัน แต่ใช้ตัวถังท้ายเบนซ์บ้านเรา คือรหัสตัวถังไม่ใช้ CN9A ครับ แต่ของทุกอย่างเป็นของ EVO 4 แท้ทั้งคันครับ ยังไงขอรบกวนช่วยตอบปัญหาด้วยครับ หรือส่งตรงมาที่ E-Mail เลยก็ได้ครับ ขอบคุณมากๆๆ ครับ E-mail : [email protected] หรือ 087-0396880 ครับ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ถ้าเป็นรถบ้าน ก็เป็นรถแปลงแล้วครับ รถแท้เลขก็ต้อง CN9A อย่างเดียวเลยครับ ระวังรถสวมด้วยนะครับ

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    หลายครั้งที่ผมได้คุย...กับลูกค้าที่ร้าน...ถามว่า.....รถแท้เปล่า....เค้าบอกว่า...รถแท้ครับ.....พอผม...ได้เห็นเอกสารการจดทะเบียน....และ...หมายเลขตัวถัง.........ก็เข้าใจความหมายโดย..ดุษฎีว่า....รถทํา....แต่...พอผม....พูดว่า.....รถทํานิ๊.....เค้า....บอกผมว่า....แท้ทั้งคัน.....ผมเลย.....ขยายความ...และ.....แปล..ไทย...เป็น...ไทย...ว่า.....รถเอาเข้ามาจากญี่ปุ่นทั้งลํา..............แต่...เอามาย้ายของใส่ตัวถัง..พร้อมทั้งรื้อของเก่าทิ้ง.....เค้า...เรียกว่า....รถทําแท้....(ทุกชิ้น)...................................รถแท้...ต้อง....ใช้รหัส...เลขตัวถัง...อย่างที่..พี่รูปหล่อ...ข้างบนบอกอ่ะครับ.....อิ+อิ+อิ.....นอกกรณี......นี้....ถือว่า...ทํา....ครับ..ท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้