ขออภัย ที่กลับก่อน

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย mail_poo, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ต้องกราบขออภัย สมาชิกทุกท่าน รวมทั้งป๋าชาญ พี่โจ้ น้องแช้มป์ น้องโชค และอีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง ที่วันมีตติ้ง มีเหตุให้ต้องกลับก่อน เสียดายมาก ๆ เรย คับ.......ไว้แก้ตัว งานหน้านะคร้าบ :D:D (มาช้าไปหน่อย)

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาเป็นไรครับ ดีกว่าม่ายมาครับ.............................

งานนี้มีเหน็บ จาว จาว มาด้วย..............อิ.............อิ...............

3. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ไม่ให้อภัย ถ้างานหน้าไม่ ฉาวๆ มาเผื่อ

งอล

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    งอล

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เจ้าเป้ มันเหน็บ ทุกกระทู้เลย

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แหน่ะ.......................................ชอบแปร เจตนารมณ์ ผมผิดอยู่เรื่อย เลยพี่...........อิ.........อิ

ชอบร้อนตัว กันอยู่เรื่อยเลยคนในคลับนี้.............................อิ..............อิ..............อิ

7. zaad

2,669
    7
    0
    แช่อยู่ในอ่างก้อร้อนตัวเป็น ธรรมดา 55555

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    นอนแพยาง นวด บีคอร์ส ด้วยปล่าวพี่..............อิ.........อิ

เนื้อ สัมผัส เนื้อ.............................อิ..........อิ...........

9. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ถูกต้องเลยพี่เป้ นอนแพยาง

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    สงสัยพี่เป้ไป นอนมาบ่อยแน่เลย ...................... อิอิ

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    นานๆ ทีได้ครับ..................................บ่อยๆๆๆๆๆๆๆม่ายไหว เปลือง....................!!

เฮ้ย.........ม่ายช่าย ผมจะเอาปัญญา ที่ไหนไป.............จน ครับ จน................อิ............อิ

12. nguan_oil

507
    0
    0
    ถ้าพี่เป้ ต้องไม่ใช่คันนี้แน่ๆ เพราะคันนี้ ไม่ค่อยมีจุดเด่น

คริ คริ

13. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ครับ ไว้มีโอกาศเจอกันใหม่นะครับ

14. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ผมเจอด้วยโอกาสหน้า อิอิ

15. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มีเหตุไรเหรอพี่ปู ฉาวๆ อยากกลับบ้านอ่ะดิ รึว่า พาฉาวๆไปเที่ยวต่อ 5555+

16. mail_poo

3,298
    14
    0
    เค้า เข้ามาขอ อภัย..........ไฉน เลย พาลงอ่าง กันไปได้หว่า............อิอิ

ฉาว ๆ กว่าจะมีซัก คน เลือดตา แทบกระเด็น จะไปสู้ น้อง ๆ ได้งัย ทั้ง เจ้าง้วน เจ้าตั้ม..........55555+

17. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    พี่ปูวานหน้าพามาเพื่อน้องคนนึงนะครับ ขับรถคนเดียวมานเปล่าเปลี่ยวหัวใจ

18. mail_poo

3,298
    14
    0
    แล้วไอ้ที่มีอยู่อ่ะ ไปไหนหมด............เรานะแหละ ต้องหามาฝาก พี่...............อิอิ

19. zaad

2,669
    7
    0
    ฝากพี่ด้วย

20. nguan_oil

507
    0
    0
    งั้นเอาเป็นว่า งานหน้าให้พี่ปูจัด ฉาวๆ มาละกัน

555+

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ถ้าจะดี..............................อิ............อิ

ถึงม่ายมีสิทธิ์ครอบครอง แค่ดูก็มีความสุขแล้ว......................555555555555+

22. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    พี่คราบ โดนเขาทิ้งไปหมดแล้วครับมีใครที่ไหนอะตอนนี้ เหง้า....เหงา

23. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่ปูนะมาหลอกเราว่าไม่มีแฟนให้เราติดต่อน้อง........(ไม่ขอเอ๋ยนาม อิอิ) ดีนะไม่หลวมตัวติดต่อให้ ไม่งั้นซวยเลยเรา

24. nguan_oil

507
    0
    0
    อ่าวๆๆ แบบนี้ ง้วนขอ เคลมต่อได้มั้ย มล

คริ คริ

25. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แม้เอากานใหย๋ระวังจะโดนเป็ดกินนะจ๊ะ นี่คือคำเตือน ส่วนตัวผมสบายเพราะมีกระจับ 555555555555555555++++

26. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
  27. mail_poo

3,298
    14
    0
    ผมม่ายได้ จัดหาเด็กนะคร้าบ จะไปหาที่ไหนมาละคร้าบ...............

ส่วนเจ้าง้วน กลับมาคราวนี้ เอาใหญ่ เลยนะ...........สงสัย กลัดมัน

น้องมล คนสวย ก้อ อย่าไปคิดมาก ช่วยพี่ ช่วยเชื้อ ซักคน................อิอิ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ช่วยซัก อีกคนก็ได้ครับ...........อิ..........อิ.....!!

29. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่ปูพาดพึ่งผม อีกแล้วนะคับพี่ :D

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    กลัว เสาบ้าน คลอน เหรอเจ้าตั้ม.......................อิ.........อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้