รบกวนขอข้อมูลท่านผู้รู้

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย sawas, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    1. โช๊ค showa เบิกใหม่ราคาประมาณเท่าไรคับ หามาบูชาที่ร้านใดได้บ้าง
    2. ผมเพิ่มได้แม็กมา offset +39 ใส่แล้วจะมีปัญหาติดซุ่มล้อไม่ครับ แม็กขอบ 15คับ พอดีอ่านเจอมีคน post ว่าoffset ต้องเป็น+42 เท่านั้น

ขอบคุณทุกคำตอบมากๆคับ:cry:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    Showa ที่ร้าน CMN ก็มีครับ โช๊ค Spoon/J'S ก็ได้ครับ Showa เค้าผลิตให้หมด :D:D:D:D

3. Asuka

Asuka Guest

0
    0
    0
    มา up ขอค.รู้คับ ไม่มีใครตอบเลย

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ราคาเบิกใหม่ 2 หมื่น ปลายๆ :D:D:D:D

5. takky_relation

takky_relation New Member Member

17
    0
    0
    ผมเคยใส่ล้อขอบ 16 ออฟที่ +38 ถ้าดั๊มพ์แรงๆก้อมีติดบ้างนะครับ ที่สภาพโช้คและสปริงเดิม ปัจจุบันที่ล้อขอบ 17 ออฟ +40 ถ้าดั๊มพ์แรงๆก้อยังโดนอีกเช่นเคย แนะนำว่าถ้ายังโดนให้เอาไปพับซุ้มคับ ไปพับซุ้มได้ที่ร้านสหรุ่งโรจน์ ซอยเพชรเกษม 62/1 ล้อละ 200 บาท (จากที่โทรสอบถามราคามานะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้