* * * 5555555555+ * * *

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เป็นอะไร กันนัก กันหนา ครับพี่น้อง...........:D............:D............:D

จะร้อนตัวกันทำไหม ......55555555555555+

ผมก็รู้อยู่แล้ว ว่า

พี่หนึ่ง ต้องไปเพชรบูรณ์

เจ้าโอ้ต ไปคลองห้า

เจ้าโอห์ม ติดทำงาน

เจ้าหนุ่ม ไปสุราษ ฯ

เจ้าตี๋ ติดสอบตอนเช้า

เจ้ากิต รถพังอยู่ที่ร้าน

เจ้าโป่ง มีธุระ ( เรื่อง ) ที่บ้าน

เจ้าขลุ่ย ติดเรื่องงานด่วน

เจ้าซิต ติดส่งงาน

เจ้าต้น ติดธุระ ( เรื่อง ) ที่บ้าน

ฯลฯ

ซึ่งก็บอกกันก่อนหน้านี้แล้ว ผมม่ายช่ายคนพูดภาษาคนม่ายรู้เรื่อง

- - - - - - * * * * * * * * * * - - - - - - -

ผมก็แค่ระบายแค่นั้น ผมไปพาดพิงถึงใครที่ไหนกันครับ พี่น้อง...............;)...........;)

ผมโตแล้วครับ ผมม่ายช่ายเด็ก หน้าที่การงาน ตำแหน่ง ผมก็ม่ายช่ายเล็กๆ ผ่านอะไรมาก็เยอะ........!!

ระบายครับ ระบาย โทษตัวเองครับ ม่ายได้โทษใคร นะครับ พี่น้อง......:D.........:D...............:D

อารมณ์ มันพาไปครับ ............!!

รีบออกตัวล้อเอี๊ด กันหญ่ายยยยย.......................:D................:D.................:D...............:D

ผมรู้อ่ะ ว่าใครเป็นอย่างงัย.......................ม่ายต้องพูดหรอกครับ

ถ้าผมมองคนม่ายออกผมเป็นหัวหน้าคน ปกครองคนเป็น ร้อย เป็นพัน ม่ายได้หรอกครับ.......;).......;)

:cool:................................:cool:.............................:cool:..............................:cool:

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พระอาจารย์เป้เริ่มสวดอีกแล้ว

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อิ...................................อิ

ม่ายได้สวดครับพี่หนึ่ง............................แค่.........ขำ.....................ขำ นิด ๆๆ.....ครับ ...............อิ..........อิ

ก็รู้กันอยู่ว่าใครเป็นอย่างไร เจอกัน กินกัน ก็ม่ายรู้กี่ครั้ง ต่อกี่ครั้งแล้ว.........ยังมาออกตัว ล้อเอี๊ยดกันอีก......555555+........* - *

4. zaad

2,669
    7
    0
    ไม่มีเพื่อนเมาละสิ เลยอารมณ์ค้าง55555

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เข้ามาฟังเทศซะงั้นเรา แซดดดดดดดดดดดดดดด ปู้วววววววว

6. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    เอ่อ.................................

..........แล้วเค้าจะรู้ตัวไหมหนอ

...............................................คงจามกามหทดแล้วมั้ง55555555555555555555

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    555555555555+

8. พี่หนุ่มมาสุราด ไม่เหงบอกกัน

9. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    โดนกันไป 1กรรณ

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ...........................อิ

ม่ายช่ายพระนะ..........................ค้าบบบบบบบบบพี่น้อง.........................อิ.............อิ

11. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้บ้านพี่หนุ่ม เค้าอยู่ ชุมพรไม่ใช่เหรอคับ :D

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อ้าว ม่ายผ่าน สุราษฯ..............เหรอ

อิ.................................อิ

13. ไม่ผ่าน พี่เป้ ชุมพร ถึงก่อนสุราด น่าาาาา

14. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    แต่พี่เป้นี่ แรงงอน นี่เยอะนะพี่ (นี่ขนาดแรง งอน นะเนี้ย แล้วแรง หึง จะขนาดไหนเนี้ย)

อิอิ

15. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    น่านผมผิดอีกม้ายน่าโดนลูกน้องด่าเลย ที่แท้ที่คนใส่ร้ายผม 555555555555555555++

เด่วผมจะฟ้องท่านเปาปุ้นจิ้น อิอิ

บ้านผมอยู่ชุมพร ม้ายถึงสุราด โอกาสหน้าคงได้เจอกานปืน อิอิ

16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

17. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
  18. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รักกัน รักกัน...........งอล กันนิด น้อยใจ กันหน่อย............เด๋ว ซื้อเหล้า ไปฝาก ละกัน................อิอิ

คนอื่นนะ ที่ซื้อ ม่าย ช่าย โผม...............5555555+

19. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    มีอะไรกันหรือคับ
    หายไปนานไม่รุเรื่องอะไรเลย

20. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ม่ายมีอะไรหรอกครับคลับนี้ รักกัน รักกัน

21. nguan_oil

507
    0
    0
    ไม่มีไรค๊าป เพียงแต่พี่เป้ เค้าน้อยใจ อ่า

ต้องช่วยกันปลอบแล้ว

ใครจะอาสาพาพี่เป้ ไปนวดน้ำมัน คลายเครียดเอ่ย

เอ้า!!!...พี่ปู ยกมือคนแรกเลย

5555+

22. zaad

2,669
    7
    0
    ไปโด้ย..............................

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอ SS นะน้อง ง้วน..................................อิ...........อิ

24. zaad

2,669
    7
    0
    ss นี่อะไรเบอร์ถุงยางเหรอ.........5555

25. nguan_oil

507
    0
    0
    โห.....พี่หนึ่ง ผมว่า S ก็เล็กแล้วนะ นี่ล่อ SS เลยหรอ (รักหลอกจึงหยอกเล่นนะครับ...พี่เป้) :D:D:D

26. zaad

2,669
    7
    0
    5555ก้อเห็นเจ้าเป้ มานขอ

27. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ผมไม่รุ เรื่องเรย...........เจ้าง้วน พาดพิง ผมเสียหายนะเนี่ย............งั้น ต้องรับผิดชอบ พาไปด้วยเรย...........ฮือ ฮือ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    S มาจาก "ซุปเปอร์" นี่คือคำย่อของ...ซุปเปอร์สตาร์ หมายถึงระดับ ของ หมอนวดที่อยู่เหนือกว่าระดับธรรมดา ถือเป็นระดับสุดยอด

M มาจาก Model หรือ ดารา เป็นพนักงานที่คัดพิเศษ สวยผิดปกติ เลยต้องออกมานั่งนอกตู้ ราคาก็เลยแพงกว่าเป็นธรรมดา

Sl ย่อจาก Side line ประเภท...ที่เป็นนักศึกษาบ้าง สาวออฟฟิศบ้าง สาวห้างบ้าง แต่รับงานเป็นครั้งคราว

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

S S ก็ ขอ 2 คน งัยพี่................

หรือ อย่างล่ะ หนึ่ง ก็แจ๋ว สู้ขาดใจเลย.......................555555555+

29. nguan_oil

507
    0
    0
    หลุดเองเลยนะเนี้ย ไปมาขนาดว่า รู้ถึง อักสอน ย่อ

เขย่า เสาบ้านสุดๆ

อิอิ

30. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    พี่เป้นี่แหนพันธ์เลยเปล่าอะครับพี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้