ถามเรื่องโช๊คBIG-M/ต้องการซื้อโช๊คด้วยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย youngzing, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. youngzing

youngzing New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ทราบว่าควรใช้โช๊คยี่ห้ออะไรถึงจะดีอะครับ เห็นว่าKYBกระบอกเงินดี ดีจริงหรือป่าวครับต้องใส่ทั้งหน้าและหลังเลยหรือป่าวครับหรือว่าพี่ๆที่ใช้BIG-Mอยู่รบกวนบอกหน่อยนะครับ รวมถึงการโหลดแล้วไม่เด้งนะครับ พอดีตอนนี้โช๊คเดิมอัดน้ำมันมันรั่วอีกแล้วพอดีกำลังจะวิ่งไปต่างจังหวัดพอดี กำลังต้องการโช๊คมือ2ด้วยครับ พี่ๆมีโช๊คมาปล่อยผมก็ได้นะครับกำลังต้องการขอบคุณมากครับ

2. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ผมมี kyb กระบอกเงิน ไช้มา 1ปีกว่า ไม่รั้ว 600..ครับ .....

3. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    กระบะที่บ้าน 2 คัน ใช้ คายาบ้ากระบอกเงิน ครับ ไม่เด้ง นุ่มๆ ของใหม่คู่ละพันกลางๆ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่า หรือ หลัง คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้