ผมใช้ Alfa Romeo จะแก็สได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย Alib, 24 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alib

Alib New Member Member

1
    0
    0
    คือผมใช้รถ Alfa Romeo 156 อะครับ
    อยากจะทราบว่ามันจะติดแก๊สได้ไหม แล้วควรจะติดเป็นระบบไหนดี
    แล้วมีที่ใหนที่ทำรถยุโรปเก่งๆมั่ง
    พอดีผมไม่มีความรุ้เรื่องแก๊สเลยครับผม กลัวว่าติดไปจะพังรึเปล่า รบกวนใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:)

2. ZUSSY_VAN

ZUSSY_VAN New Member Member

1
    0
    0
    ติดได้....รองสอบถามที่ ศูนย์บางเขนดู.......มีติดอยู่หลายคันนะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้