ขอแสดงความยินดี Drift God คนใหม่

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Bond_Blackout, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    ก็ทราบไปเป้นที่เรียบร้อยแล้วนะครับว่า พี่นนท์ Team toyo เป้น Drift God คนใหม่ประจำปี 2007 กว่าจะฝ่าฟันมาถึงวันนี้ได้ไม่ง่ายจริงๆ

2. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

3. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ขอแสดงความยินดีกับ นน

ศรานนท์ Genesis TOYO / OPT THAILAND
    / PM PAINT / King Seven
    และทีม Toyo ทุกท่านด้วยนะครับ

ปีหน้าคงเป็นศึกหนักของ Toyo เพราะค่ายยางอื่น ๆ
    ต้องแก้เกมครั้งนี้อย่างเมามันแน่ ๆ ครับ

ขอบคุณเครื่องดื่ม M-MAX สปอนเซอร์ใหญ่ใจดีของเราด้วยนะครับ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ํัYahoo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ยินดีด้วยคับ

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    Congrad สมัยก่อนไปทำธุระแถว รามฯวงแหวนอ่ะ เห็นรถคุณนนท์ ขับผ่านไป แหล่ม มากๆ อยากเข้าไปคุยแต่กลัวเสร่ออ่ะ เลยได้แต่มอง เพราะเราขับรถบ้านไป

เก็บตังค์ทำรถก่อนนะครับ จะได้ไปให้สอนหน่อย

8. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    ยินดีด้วยครับ

9. tu_nitto

tu_nitto New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ กับดริฟท์ก๊อดคนใหม่

10. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ยินดีด้วยครับ สุดยอดจริงๆ

11. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    ดีใจด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้