เพื่อนๆชาว FIT คับ...น้องดื่มด่ำ...เสียแล้ว

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lording1, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ....ผมก็ไม่ได้รู้...จักน้องเขา..เป็นการ..ส่วนตัว..หรอกนะคับ..แต่เคยเห็น

..น้องเขา..เข้า..มาใน..ห้อง..FIT คลับ..เขามาทักทาย..พวกเรา.....และวันนี้..

..น้องเขา..ได้เสียไปแล้ว....ผมรู้สึกเสียใจ..ด้วยกับครอบครัว..ของน้อง..

...ซึ่งครั้ง..หนึ่ง..น้องก็..เคยเข้ามา...ในที่นี้...มา..ทักทายเรา...

.......แม้น้อง..เพียงเข้ามาไม่นาน....แต่พวกเรา..จะจด..จำ..น้องไว้เสมอ..ในใจคับ

....................ขอแสดงความเสียใจ.......อย่างสุดซึ่ง.......แด่..น้องดื่มด่ำ.......................

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    หลับให้สบายนะน้องจ๊อบ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ขอไว้อาลัยให้นะคับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    แสดงความเสีบใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับ

5. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

6. sendingpop

sendingpop New Member Member

2
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

7. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    สู่สุขตินะน้องจ๊อบหลับให้สบายนะค่ะ

8. ohm8200

ohm8200 New Member VIP

21
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

9. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายสู่สุขคติครับ

10. ake sunny b11

ake sunny b11 New Member Member

81
    25
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

11. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    สิบเอ็ดวันแล้ว ที่น้องจ๊อบจากไป ขอไว้อาลัยและ แสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวตรีธัญญาด้วยนะคับ

ตอนนี้น้องเค้าคงอยุ่บนสวรรค์แล้วคับ หลับให้สบายนะ มีความสุขในภพหน้านะจ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้