ผมรับมา1500จากท่านหนึ่งเดียววีเทค

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sunguam Sumet, 17 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sunguam Sumet

Sunguam Sumet Guest

0
    0
    0
    ผมรับมา1500จากท่านหนึ่งเดียววีเทค

2. ผู้ซื้อ ผู้ขาย ........ลองคุยกันครับ แล้วหาทางออกร่ีวมกัน จะช่วย จะเคลียร์ กันแบบไหน ก็ว่ากันไปครับ ใจเขาใจเราครับ

3. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ไม่เปนไรครับพี่ผมบอกเค้าว่าเดี๋ยวผมถอดทิ้งเพราะดูเค้าจะรำคาญและแต่ก็ขอบคุนพี่มากครับที่มาแนะแนวทางตลอดครับผมน่ารักจริงๆกลุ่มนี้

4. ยังงัย ผมก็ยังจะรอผู้ขาย ออกมาชี้แจงนะครับ ใจเขาใจเรา ผู้ขายก็เคยบอกว่าโดนช่างหลอกให้เปลี่ยน น่าจะเข้าใจความรู้สึกของผู้ถูกกระทำเป็นอย่างดี https://www.facebook.com/groups/accord8889thailand/permalink/620896627922436/

5. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    น่าจะรับผิดชอบอะไรสักอย่างนะ เพราะดูจากคำพูดจากลิ้ง พี่น้อง มันก็เหมือนกับว่าคอมลูกนี้ปกติดี

6. คุยกันครับ บางทีอาจไม่ได้ตั้งใจแต่ไม่ทราบจริงๆก้อได้ อย่างไรผู้ขายควรเคลมโดยรับคืนให้นะครับ เพราะเราซื้อมายังไม่ได้เริ่มใช้งานเรยใช่ไหมครับ

7. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    ไม่มีการรับประกันหรอครับ เห็นใจคนซื้อนะครับ เสียเวลา เสียค่าน้ำยาเเอร์ เเล้วยังต้องมาเสียความรู้สึกอีก ถ้าใส่เเล้ว คอมน๊อค เซ็ง นะครับพา อย่างอื่น เสียไปอีก

8. ยังรอข้อสรุปจากเคสนี้อยู่นะครั้บ

9. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    เงียบครับ

10. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    5555ครับเข้าใจโลกมากขึ้นเลยจริงๆ

11. ดูกันยาว ๆ ครับ ถ้ายังอยู่ที่นี่ ให้โอกาสกัน เป็นเรื่องที่ดีครับ

12. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ตอนโอนเงินบอกกลัวผมโกงให้ผมโอนก่อนครับท่าน

13. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    แต่ตอนบอกคอมเสียเค้าบอกลงไว้เพจไหนจะได้จบๆ

14. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ผมไม่มีข้อแม้เวลาจ่าย

15. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    คอมแอร์ DENSO ACCORD 88-89 ราคาถูก โดนหลอกให้เปลี่ยน ใครสนใจ หลังไมล์ครับ ไม่รู้ถอดมานานเท่าไรเเล้ว เพราะ คนขายก็ไม่ใส่คอมตัวนี้ ที่ ดูคลิปนี้ คอมเสียงดังเเล้วเเอร์เย็นมั้ยครับ ช่างบอกว่าอาการคอมเป็นไง เเรงอัดมีมั้ย

16. แท๊กผู้ขายไปแล้ว ให้โอกาสชี้แจงครับ

17. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    เปิดไม่ได้ครับสายพานจะขาดแล้วหมุนมั่งไม่หมุนมั่งรถผมติดแกสครับอันตรายเรื่องความเยนไม่เยนแน่นอนแล้วผมก็นำสายพานออกแล้วครับผมจบเรื่องนี้ไม่ขอเงินคืนและไม่ติดต่อใดๆครับพี่ขอบคุนทุกคอมเม้นครับคนในคลับนี้มีนำ้ใจมากครับนับถือจริงๆและผมลบข้อความที่เจรจากันไปเรียบร้อยแล้วขอเก็บใว้เป็นประสบการดีๆครับผมถ้าผมถอดออกมีค่าใช้จ่ายเพิ่มแน่นอน@Mongkol Thongme

18. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    บ้านผมมีเครื่องมือให้ นะ มาซ่อมได้ เเต่ก่อนเป็นอู่เเท๊กซี่ (เลิกกิจการไปละ) ถอดเองซ่อมเองนะ ไม่ก็ไปอู่เกณ

19. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    ท่านอยู่ที่ใดครับ

20. Mongkol Thongmee

0
    0
    0
    อยู่เพชรเกษมครับ พี่ซ่อมรถเป็นหรือเปล่าละ เครื่องเเว๊กมีนะ เกเติมก็มี ถ้าอยากจะลองก็ จัดเองนะ บริการตัวเอง ถังน้ำยาเเอร์มีเเต่ไม่มีน้ำยานะ เลิกกิจการไปนานละ

21. Sunguam Sumet

0
    0
    0
    555ขอบคุณครับผมอยู่ต่าจังหวัดอ่าา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้