ติดตั้งภายในตัวนอกที่ไหนดีคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย jeanza, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeanza

jeanza New Member Member

1
    0
    0
    ติดตั้งภายในตัวนอกที่ไหนดีคับ งานดีงานเนียนช่วยบอกหน่อยนะคับ

2. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    พี่หมี Bear R รามอินทรา 87 คับ

3. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    ดีจริงครับ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าไม่สะดวกก็ตามอู่สีก็ได้ครับ ของต้องครบนะครับ จะได้งานออกมาดีและไม่เสียเวลามาก

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ตามนั้นครับ หาอู่สีใกล้ๆบ้าน ราคาค่าติดตั้งไม่น่าเกิน 1 พันบาทครับ ถ้าคุยดีๆ ได้ต่ำกว่านั้นแน่นอน
    ปล. ผมเคยติดตั้งในราคา 500 บาท :D:D:D

6. apisak029

apisak029 New Member Member

3
    0
    0
    ถ้ารถมีถังแก๊สอยู่จะติดชุดภายในตัวนอกได้ไหมคับ โดยเฉพาะตรงแบคคาไลด์นะคับ

7. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    ภายในตัวนอกต้องใส่กับถังโดนัทครับ:)

8. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    500 นี่รื้อทั้งคันเหรอคับ หรือว่าแคเบาะหน้า+แผงประตู+เบาะหลัง ไปทำอู่ไหนแนะนำด้วยคับ เผื่อไปทำมั่งPM มาบอกก็ได้คับ

9. นัด

นัด New Member Member

12
    0
    0
    ผมทำร้านเฉลิมเฮดเดอร์ 1000นึงครับ ทำเเต่เบาะหลังนะครับ งานก็ดีครับ
    ต้องโทรนัดก่อนนะครับ งานเค้าเยอะ

10. eg_sir

eg_sir New Member Member

3
    0
    0
    พี่หมี BEAR R ครับ 4000.- ครับ รื้อทั้งคัน

11. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ทำแถวๆพระราม 5 ครับ นานแล้วป่านนี้คงราคาขึ้น ยังไงโทรมาหาผมอีกทีก้ได้ครับแล้วเดี๋ยวจะถามราคาให้อีกทีอู่อยู่ที่หน้าบริษัทผมเลย 0814906223 บอลครับ

12. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    ร้าน นายหมี มีของด้วยป่ะเนี่ย ช่วงนี้น่ะ

13. kong-eg69

kong-eg69 Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ร้านพี่หมีราคาแรงมากครับ จะเข้าไปทำอารายแต่ละอย่างดทรถามราคาแล้วหนาว....แต่เรื่องคุณภาพรับรองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้