ขอนอกกรอบ accord นิดนึงครับ คันนี้ mazda 626 เพื่อนซื้อมา 38000 สวยกริปๆ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anand Singh, 20 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    ขอนอกกรอบ accord นิดนึงครับ คันนี้ mazda 626 เพื่อนซื้อมา 38000 สวยกริปๆ เบาะกำมะหยี่เดิมสวยๆ เลย เครื่องนิ่งมาก ก.ธรรมดา ไม่เคยติดแก็ส ซัดจาก พิษณุโลก เข้า กทม 130-140 ตลอด ไมล์ดิจิตอลเดิมๆด้วย อิจฉาโครตๆเลย

2. มาอีกแล้ว ราคาอย่างนี้

3. Anand Singh

0
    0
    0
    ถูกกว่า FINO ป้ายแดงอีกเกือบหมื่นอ่ะ

4. ผมว่าเจ้าของซื้อเสร็จแล้วก็ยัง งงๆ อยู่ว่าตูซื้อเก๋ง หรือมอไซต์หว่า????

5. Anand Singh

0
    0
    0
    ผมลองขับดูแล้ว กำลังรถเยี่ยมมาก ซัดยาวๆสบาย ใครเห็นไม่เอาก็ไม่รู้ว่าไงแล้ว

6. ตัวนี้มัน 3.0 ป่าวครับ

7. Anand Singh

0
    0
    0
    1.8 เองครับ คาร์บู

8. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ช่วงล่าง ล้อกระดิก ต้องดูแลบุชยางให้ดีดี ถึงจะสมบูรณ์ TTL

9. โฉมนี้ ที่มันเลี้ยว 4 ล้อใช่ไหมพี่เอ้

10. Anand Singh

0
    0
    0
    ผมเข้าใจว่าตัวนี้ รุ่นสุดท้ายปี 91-92 เครื่องหัวฉีดจะเลี้ยว 4 ล้อ แต่คันนี้ ปี 88 เห็นมันเลี้ยวอยู่ 2 ล้อ พ.พาวเวอร์ แต่หนักกว่า AC88 เยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้