ขอถามหน่อยคาบเปลี่ยนเกียรช่างบอกประมาน18000จบ แพงไหมคาบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanapong Raksapai, 5 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยคาบเปลี่ยนเกียรช่างบอกประมาน18000จบ แพงไหมคาบ

1. Piyanut Denduang

Piyanut Denduang Guest

0
    0
    0
    หมื่นแปดนี่ ราคาเกือบได้เครื่องใหม่เลยนะครับ

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เกียร์เฉยๆไม่ถึงหมื่นนะครับ....แพงไปนะ

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    เกียรอะไรคับ ของเราเอง หรือช่างหามาคับ

4. แพงโคตร สงสัยเกียร์เตด. เปลี่ยนร้านเหอะ

5. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    รถผม Ga16s ค่าเกียรประมาน 7000 ค่าใส่ 2000 ครับ

6. เครื่องพร้อมเกียร์ ราคานี้เลย

7. เกียร์ประมาณห้าพันครับ

8. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    ใช่ครับ ราคานี้ มันได้เครื่องใหม่ พร้อมเกียรเลยน้าา

9. Ekanat Phongnu

Ekanat Phongnu Guest

0
    0
    0
    ของผมให้อู่รู้จักทำ overhaul ประมาณ 12000-15000 วิ่งแล้วลื่นมากเหมือนรถใหม่เลยครับ

10. Bundit In

Bundit In Guest

0
    0
    0
    แพงครับ ตอนวางเครื่องใหม่ 18000+ค่าแรง 5000 ถ้าเกียร์อย่างเดียวแพงครับ

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมได้เกียรเต็ดใหญ่+ทำครัชได้เลยน่ะ

12. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    Bundit In 23000 นี่ Ga15 ป่ะครับ ผมนี่มีแผนจะวางใหม่ แต่ยังตัดสินใจไม่ถุกครับ

13. Bundit In

0
    0
    0
    ใช่ครับ เครื่องมันใช้มาหลายปี จัดใหม่ ฟิตเลย

14. Bundit In

0
    0
    0
    แนะนำเล่น GA15 อะไหล่เชียงกง หาง่าย Ga16เริ่มลดการนำเข้า เหมือนพวกเครื่อง 3ห่วง ก็เข้าน้อย (บ้านผมห่างเชียงกง 3โล)

15. Bundit In

0
    0
    0
    ตอนนี้งานเข้ากับตัวเอง โดนแอร์ เปลี่ยนคอมแอร์ สายแอร์ ตู้แอร์ ขี้แตกเลย มาซ่อมใกล้ที่ทำงานไกลบ้าน 3วันยังไม่จบ เซ็งจิงๆๆช่าง

16. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    Bundit In ตอนนี้ ราคา Ga15 ยัง 18000 อยุ่หรือเปล่าครับ

17. Bundit In

0
    0
    0
    รุ่น Ga15 บางรายการ ซื้อเชียงกง เลยครับ ไม่ต้องเก็บเล็กเก็บน้อย ผมลองมาล่ะ รวมๆๆบางทีมากกว่าซื้อใหม่

18. ฮอลเกียร์ก้อเป็นทางเลือกนึงครับ ถ้าได้อู่ดีดีช่างเก่งๆ ใช้ยาวๆ

19. Bundit In

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมไม่แน่ใจราคาน่ะ ผมวางมาได้ 1ปีล่ะ

20. ยัง 18000 อยู่ครับ พร้อมเกียร์ออโต้

21. Bundit In

0
    0
    0
    ก็ได้จากพี่ชาย อยู่นิสสัน แกก็บอก ให้ซื้อเชียงกง เลย เก็บนิดเก็บหน่อย ลามไปเรื่อย ตอนนี้ใช้ มา11ปีล่ะ รุ่นนี้เวิรค์ ครับ เคยเอาโช๊คไปทำ สู้ซื้อเป็นต้นเชียงกงไม่ได้เลย แถมประสิทธิภาพยังแย่กว่า แลพแพงกว่าเชียงกงอีก

22. Bundit In

0
    0
    0
    ผมไม่แน่ใจ ไม่ได้เข้าไปซื้ออะไรเลย ตั้งแต่วางเครื่องใหม่ มันจบทุกอย่าง

23. เชียงกงหลักสี่ga15autoพร้อมวาง20000

24. Bundit In

0
    0
    0
    แอร์3วันล่ะ ซ่อมห่างเชียงกง 50กว่าโล งานเข้าไม่จบ คิดผิด เพราะใกล้ที่ทำงาน ผมว่ามือมันไม่ถึง รื้อตัวไหนเสียตัวนั้น ไม่ติดว่าจ่ายไปแล้ว นะเปลีายนร้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้