**จัดอันดับรถซิ่งวันปิญะครับ**แล้วจ๋า

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย *จัดให้ครับ*, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    **จัดอันดับรถซิ่งวันปิญะครับ**

**ในเมืองนะจ๊ะ**
    1.อั๋น อ.ส.ม.ท
    2.โค้ก เตาปูน
    3.ชาพระราม9
    4.จอมนนทบุรี
    5.มิตรประเทศไทย
    6.โรงกลึงชาตินครชัยสี*ไม่รู้ร้านไร*ล้อส้ม
    7.โจ้ก ทรัพเจริญ
    8.สีดำล้อชมพู่ กับนูโวตัวเล็กสีขาววิ่งพอๆกันครับ
    *หมายเหตุ* รถมันเยอะเอาเท่าที่พอรู้จักร้านนะครับ

1. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    ผมวิ่งพอๆกันอ่ะ อั๋น จอม ชา เมื่อคืนอ่ะ ตัวเล็กก็ต้องส่วนตัวเล็กแต่พวกที่ผมพิมพ์มาคนละสภาพ เล่นกับตัวเล็กได้ก็ถือว่าแรงแล้ว **รถพีโน่ผม ท่อเดิมนะ อิอิ สีแดง** ส่วนท่อบึมตัวขี่แมล่งหนีกลับบ้าน ไว้
    เจอกันโอกาศหน้า จัดไป

2. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไปขำๆ ***จอมนนทบุรี***

3. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ....

4. Jumm@nia

590
    2
    0
    นั่วเนียนะ!!!

5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    หลับเลยอดออกไปดูเลย รอวันพ่อล่ะกัน

6. ขอการันตีครับ ท่อเดิมช่างจอมมาได้เลยครับ พีโน่แดงกับมีโอแดงท่อเดิมตอนรอบดึก

ปล.ส่วนหัวค่ำที่ระนองรถพี่กวางแรงครับกำลังเหลือจัด

7. Jumm@nia

590
    2
    0
    ไว้วันพ่อเลย ฮ๋าๆๆ

8. Jumm@nia

590
    2
    0
    สายหนึ่งรถเป็นร้อยเลยเน้อ เชฟน้ำเงินแมล่งแรงมะบีง

ปล.พี่โบ้มาเอา200มาตำรวจเยอะเลยกลับไม่งั้นมั้น Sir-Drag-A-Lot

9. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    หน้ามัน

10. clonning

clonning New Member Member

19
    0
    0
    ฟีโนสีเเดงแรงจริงคับ ท่อเดิมใส่กรองด้วย สุดยอดเลยคับ
    ลูกไรอ่ะคับ

11. Jumm@nia

590
    2
    0
    ลูกบอสไซย์100ครับ

12. cloning

cloning Guest

0
    0
    0
  13. dekdonmuang

dekdonmuang New Member Member

8
    0
    0
    ฮิฮิ boss 100 เองเสียดายไม่ได้ไปวันนั้น ก็คงเห็น
    แต่เมื่อวัน ศุกร์เมืองเอก โดนปิดกล่อง แย่เลยเกือบจะ
    ซวยไปแล้ว! ใครอยู่มั่งป่าวอ่ะ หน้าเมืองเอก รถโดนยกกัน 20-30คันเลย

14. sagoi

sagoi New Member Member

13
    0
    0
    วันพ่อเจอกันคับ ช่างยอดศิษย์ดําห้วยขวาง

15. Jojoba

Jojoba New Member Member

36
    0
    0
    อยากทราบว่ามีรถเล่นกันที่บ้างจะได้ไปดูบ้าง

16. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไปครับ

ปล.แถวนนท์ท่อเดิมแรงๆเยอะ -*- เสาร์ที่ผ่านมาก็ไปบิดนถเยอะเหมือนเดิม

17. วันพ่อเจอกันนะคับ ใส่ท่อมาดีกว่าคับจะได้ไม่มีข้ออ้างกันนะครับมาบิดกันเยอะๆมันดีคับ

18. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไปครับ

19. TaEz

TaEz New Member Member

42
    0
    0
    จัดไป ด้วย คับ วันพ่อนานจัง
    ปล. ท่อเดิมดีก่า ไม่มีตังซื้อท่อบึ้มอะ จน

20. Jumm@nia

590
    2
    0
  21. แล้ว ช่างนัน หายไปไหนแล้วพักนี้เงียบไปเลยนะ

22. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    ช่างจอมสู้ๆๆๆ

23. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไป จอมนนทบุรี

24. TaEz

42
    0
    0
    จัดไปคับ

25. Jumm@nia

590
    2
    0
    เต้ ลอยกระทงออกไหม

26. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ลอยกระทงรถก็เยอะนะเว๊ย ย ย ย..........

27. TaEz

42
    0
    0
    จัดไปคับ

28. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    จัดให้นะ

29. Jumm@nia

590
    2
    0
    คุณจัดมาเราจัดไป!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้