พัดลมแอร์...ไปซะแล้ว มอเตอร์ยังหมุน แต่ใบกระจายแตกหักเรียบร้อย ท่านใดเห็นตรงไหน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 6 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    พัดลมแอร์...ไปซะแล้ว มอเตอร์ยังหมุน แต่ใบกระจายแตกหักเรียบร้อย ท่านใดเห็นตรงไหน ชี้เป้าด้วยนะครับ #ร้องไห้กระซิกๆ

2. เหมือนจะมีหลังบ้าน

3. Meng Creation

0
    0
    0
    มีไฟฉายส่องรึยังครับ แหะๆ

4. Meng Creation

0
    0
    0
    อยู่มุมไหนของกทม.ครับ

5. ใส่ได้เอาไปเลยฟรี

6. สายสี่คับ

7. Meng Creation

0
    0
    0
    ฮีทก่อนแน่ๆครับ....วันนี้ขากลับจากสีลมมาคลองตัน ยังต้องแวะพักเลย พัดลมตัวเดียวเอาไม่อยู่แฮะ ขอบคุณมากนะครับ ตุ้ย นะจ๊ะ เดี๋ยวจะลองหาเอาแถวๆบ้านก่อน ผมอยู่ใกล้ๆ เฮียอ๋าอะไหล่ยนต์ คลองตันครับ

8. ของผมมีแต่ต้องไปเอาที่อู่นะ ผมทิ้งใว้

9. มีพัดสวยๆ พัดลม Calsonic สองตัว (ไม่รวมหม้อน้ำ) สภาพนางฟ้า ขาย 800

10. รื้อพัดลมแฟรบ

11. Meng Creation

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ....เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยดูละเอียดอีกที ของน้า เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ น่าสนใจครับ ลูกค้าทวงงานละ ขอทำงานแพ๊พ พักเรื่องรถก่อน

12. Meng Creation

0
    0
    0
    มาสรุปครับ...วิ่งหาใบพัด อยู่ในละแวกบ้านครับ เนื่องจากแต่ละท่านอยู่ไกลๆทั้งนั้นเลย(ไม่มีรถวิ่งไป) วนหาอยู่ในซอยสวนหลวงพัฒนาการ20 สุดท้ายมาได้อะไหล่ที่ ซอยพัฒนาการ32 ราคา100บาท+ค่ามอไซค์วนไปวนมา อีก100ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้