ไฟหน้าเดิมๆ นี่วิ่งทางเปลี่ยวกลางคืน ไม่ค่อยสว่างเลย เป็นบ้างไหมครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 21 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าเดิมๆ นี่วิ่งทางเปลี่ยวกลางคืน ไม่ค่อยสว่างเลย เป็นบ้างไหมครับ เดี๋ยวจะเอาสปอร์ตไลท์ไส่สัก 2 ดวง

2. น่าจะเพราะติดฟิล์มหน้ามืดไปหรือเปล่าครับ ของผมเปลี่ยนหลอดเป็น 100w เพิ่มรีเลย์ครับ

3. ของผมเคยเพิ่มริเรย์แล้วสายไฟไม่เกิดจากอะไรครับ

4. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ฟิมล์หน้ามืดเหมือนกันครับ แต่สังเกตุไฟมันสู้รถรุ่นใหม่ๆ ไม่ได้เลย

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ล้างโคมใสๆ เปลี่ยนหลอดเป็น 100w เพิ่มรีเลย์ครับ ไปหาพี่ฟลุ๊ค Aekchai Kumkongkeaw คับ

6. ฟิมล์หน้ามืด หรือ คนขับหน้ามืด 555

7. ทำ Projector เลย

8. Rider X Thailand

0
    0
    0
    เวลาวิ่งในเมืองไม่มีปัญหาครับ สบายๆ แต่เวลาวิ่งเข้าที่เปลี่ยวนี่ดิ กล๊วกลัววว

9. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ไฟสูงเลย

10. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ไม่มีใครรู้ มันกะเหมือนพวกรถใส่ซีนอนถูกๆ อ่ะ ฟุ้งแยงตาชาวบ้านเหมือนกัน

11. แต่ผมว่าโปสชอบเข้าที่เปลี่ยวๆ. เพราะรู้สึกอบอุ่นไฟสว่าง. ก่อนหน้านี้โปส. เปลี่ยนโคมใหม่. ติดxenon. โปสก็ยังมีปันหาอยู่. ผมเลย. ต้องจัดเต็มให้. คันเดียวในโลก. Accord. 88. Clear lens. Projecter bi xenon. 4300. K

12. ตัวอย่างครับ. โหดๆ

13. Chalit Srilert

0
    0
    0
  14. ไฟสูง. ถ้าฝนไม่ตกนะ. คมกว่านี้อีก

15. เอาตัวอย่างฝนไม่ตกมาให้ดูครับ

16. Chalit Srilert

0
    0
    0
    จองป๊อปอัพ โปรเจคเตอร์ acc88 คันแรกของโลกนะ ห้ามทำให้ใครก่อน

17. อ่ะ. คมกริ๊บ. เชื่อเถอะว่า. 88. มีไฟแบบนี้ใช้ได้จริงๆ

18. พี่ฟลุ๊ก Aekchai Kumkongkeaw แล้วโคมไฟใช้โคมแท้หรือโคมเทียบ AAA อะครับ

19. Chalit Srilert

0
    0
    0
    โคมไต้หวันเลยคับ

อะไรก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้