ว่าจะปล่อย 89 ไฟ Popup วาง B20B กล่องไอดีสีทองนี่จะได้ซักเท่าไหรครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Perawut Mayurasakhon, 22 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าจะปล่อย 89 ไฟ Popup วาง B20B กล่องไอดีสีทองนี่จะได้ซักเท่าไหรครับ

1. เอารูปมาลงเลยครับ...... ช่วงนี้ขายกันเยอะ เป็นที่ต้องการของตลาด 5555

2. ขอภาพรถหน่อยครับ

3. เดี๋ยวไปถ่ายมาให้ครับ...มีแต่รูปเก่าที่เคยถ่ายไว้

4. มีราคาในใจ หรือยังครับ พี่

5. เกียร์อะไรครับ//ติดแก๊สหรือยังครับ

รถเชียงใหม่..เกียร์ออโต..ไม่เคยดมแก๊สครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้