เรื่องเสื้อของทีม van only club คับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย toyz2809, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ช่วยๆกันแสดงความคิดเห็นเรื่องเสื้อของคลับเรากันนะคับ
    ผมอยากได้เป็นเสื้อเชิ้ตดีป่ะพี่เหมือนเสื้อช๊อปอ่ะคับ
    หรือจาเป็นเสื้อยืดอ่ะคับ
    ผมว่าปักก็น่าจะดีนะคับสวยดี
    แต่ถ้าสกรีนเราก้อจามีตัวสกรีนเป็นส่วนตัวนะ(นานๆไปมันจาไม่สวยสดงดงามน๊า)
    ผมว่าถ้าจาทำทุกๆปีน่าจาใส่ตัวเลขด้วยนะจะได้รู้ว่ามันกี่ปีแระ
    เสื้อแดงใช่ป่ะคับ
    :sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2007
  2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    กำ อ่านไม่ทัน -*-

3. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    กว่าจะอ่านจบ....ตาลาย

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ให้มันหยุดได้ไหมแก่แล้วอ่านไม่ทัน

แต่มานอนรอผลสรุปถ้ามีจอง 1 ตัว

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตาลายอ่ะ...ผมว่าลองให้สมาชิกช่วยกันออกแบบ...หรือว่าออกแบบมาเลย แล้วมาให้ดูกัน ว่าเอาแบบไหน ปรับเปลี่ยนตรงไหน บ้าง
    จาได้ถูกใจกันส่วนใหญ่ ส่วน การสั่งตัดคิดว่าคงไม่นาน ถ้าเราออกแบบกันได้เร็ว และทราบจำนวนที่แน่นอน อ่ะน่ะ..........

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    up 555+

7. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เอาเป็นคอ polo ดีเปล่าครับรักษาง่ายดี ส่วนสีอั๋นอย่ากใส่สีแดง เพราะว่าจะถูกหรือแพงก็แดงไว้ก่อน 55555+

8. san leo

760
    2
    0
    เสื้อแดง......ตัวเราดำคง...ตัด...มาก เลยน่ะนั้น...อิอิ

9. urvan

423
    0
    0
    ชอบแดงกันไม่ใช่หรอ หรือชมพู ก็ชอบแต่ไม่ชอบดำๆๆ

10. mayuct

941
    4
    0
    + +

11. san leo

760
    2
    0
    แชมป์ ....ไอ้ ชมพู. แดง ดำ อ่ะ หมายถึง เสื้ออ่ะป่าว
    ถ้าใช่ก้อแล้วปายแต่ ถ้าม่ายช่าย คิดเหมือนผ๋มเลย ผ๋มก้อชอบ...อิอิ ชมพูอมแดงระเรื่อ...อิอิ

12. urvan

423
    0
    0
    คิดแบบพี่คิดนั่นแหละใช่ ใช่

13. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เอาด้วย..1ตัว ขอตูแบบกันหน่อยดิ

14. san leo

760
    2
    0
    แชมป์มีแบบเอามาลงให้เพื่อนๆ ดูกานหน่อยน่ะ

15. urvan

423
    0
    0
    แบบยังไม่ได้ทำคับ เพราะจะคุยเรื่องแบบวันมิตติ้งเลยคับก่อนอื่นเลยคงต้องซื้อเสื้อคับ..แต่จะเอาแบบนี้มั้ยซื้อเสื้อกันมาเองแล้วเอาไปปักพร้อมกัน

16. san leo

760
    2
    0
    รอความเห็น...เพื่อนๆ อยู่ เอาไงกานค๊าบ

17. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มารอ............... พอดีเจอเพื่อนเขาอยู่บริษัทที่รับตัดเสื้อ
    แต่ยังไม่ทราบราคาเขาบอกว่าต้องรู้จำนวนและแบบ
    ถ้าเป็นหมวกเขาบอกว่าใบละประมาณ 150 บาท
    เขาทำให้ HONDA ในงานวันเมคเรส ที่พัทยาด้วย
    ผมยังได้มาเลยมันเอามาให้

18. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    จัดมาเอาสวยๆ ตัวใหญ่นะ รออยู่

19. mayuct

941
    4
    0
    รอด้วย

20. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ไม่ได้เข้ามานานแล้ว เอาด้วยสิพี่

21. mayuct

941
    4
    0
    ได้เลยคับ สั่งกับนายแชมป์หรือโทรไปหาเค้าก็ได้ครับจาได้ตกลงกันว่าจะส่งยังไง จ่ายตังยังไงครับ อิอิ

22. urvan

423
    0
    0
    ใครจะเอาแน่ๆก็โทรมาบอกเลยคับเพราะจะไปสั่งซื้อเสื้อแล้วคับ โทรมาที่ 086-975-5470 เลขาผมจะรับคับแต่ห้ามจีบนะคับ55+

23. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไม่มีตังค์ ติดไว้ก่อนได้ปะ อิอิ

24. mayuct

941
    4
    0
    ติดด้วย อิอิ

25. san leo

760
    2
    0
    แปะโป้งไว้ก่อง ได้ป่ะ...งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้