สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมอยากทราบว่า แอคคอดตัวนี้เค้าเรียกรุ่นอะไรอะครับ ปีไหน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kiez Samanthai, 23 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kiez Samanthai

Kiez Samanthai Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมอยากทราบว่า แอคคอดตัวนี้เค้าเรียกรุ่นอะไรอะครับ ปีไหน ราคามันอยู่ประมานเท่าไหร่ อะไหล่ยังพอหาได้ไม๊อะครับ ขอบคุณครับ

2. Accord 84-86. ครับ อีกชื่อ gen 2

3. อะไหล่เครื่องยนต์ ยังพอทนแทนกันได้ แต่ช่วงล่างกับไฟหน้าหลัง หายากมากครับ

4. อย่างที่ Abby August บอกแหละครับ อะไหล่รุ่นนี้หายากครับ สมควรเอาเข้า museum ได้แล้ว สวยๆ ครบๆ น่าจะได้สัก 35,000 ถ้าจะซื้อมาใช้งาน แนะนำ ACCORD ไฟก้อนดีกว่าเยอะ

5. Kiez Samanthai

0
    0
    0
    มันเป็นตัวนำเข้าหรอครับ ภายในนี่สีแดงมาเลย

6. เห้นมาหลายคัน ก้แดงแบบนี้แหละครับ

7. ใช่ครับมันแดงทุกคัน ผมก็ไม่เคยเห็นสีอื่น

8. Kiez Samanthai

0
    0
    0
    เกิดมาผมก้เห็นคันนี้เป็นคันที่สองเองครับ

9. Kiez Samanthai

0
    0
    0
    เกิดมาผมก้เห็นคันนี้เป็นคันที่สองเองครับ

10. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    ภายในมี 3 ครับ สัแดง สีน้ำเงิน และสีเนื้อครับ

11. Anand Singh

0
    0
    0
    ราคา 390,000 ครับ

12. Anand Singh

0
    0
    0
    รุ่นนี้สำหรับเมืองไทย บอกตรงๆว่าหมดอนาคตไปหลายปีแล้วครับ

13. สุดจริงๆ ตาคนนี้ไปหามาได้จากไหนเนี่ย...... ผมว่าผมสุดแล้วนะ 55555 มีทั้งเล่มไหมครับ?

14. Anand Singh

0
    0
    0
    ที่ขายในเมืองไทย ไฟท้ายมี 2 แบบ แต่มีหน้าแบบเดียว ส่วนเมืองนอก มีหลายหน้าครับ หน้าแบบที่เห็นๆกันในไทย หน้าไฟเหลี่ยมคู่ หน้าไฟเหลี่ยมเล็ก ปีไม่ทราบว่าอะไรก่อนอัน

15. Anand Singh

0
    0
    0
    ไฟท้ายแบบที่ 1 ที่เห็นกันเยอะๆ

16. Anand Singh

0
    0
    0
    ไฟท้าย แบบ 2 อันนี้ผมเคยเห็นหลายคันมานานแล้ว น่าจะเก่ากว่าแบบแรก

17. Anand Singh

0
    0
    0
    เอกสารรถผมมีเยอะครับ มีหลากหลายรุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้