ผมอยากได้วาล์วกระจายแรงดันน้ำมันเบรคของac88ตรงรุ่นอ่าครับไม่ทราบว่าใครมีขายล้างเอ๋ยY_Y...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Mot BlAck, 25 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ผมอยากได้วาล์วกระจายแรงดันน้ำมันเบรคของac88ตรงรุ่นอ่าครับไม่ทราบว่าใครมีขายล้างเอ๋ยY_Y ของเก่ามันรั่วอ่าครับ

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    พี่น้องมีมั้ย ลองถามดู แกมีมาทั้งคัน^^

3. Mot BlAck

0
    0
    0
  4. Mot BlAck

0
    0
    0
    รอเยนๆหน่อยไม่ค่อยรีบว่าจะทำวันศุกร์ครับ

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ไม่รีบก็รอ กุมภาจะเปลี่ยนของเดิมออก 555+

6. เดี่ยวเ็ย็นนี้แวะไปดูให้ครับ แต่น่าจะมีนะ

7. Mot BlAck

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่น้อง

8. ถ่ายรูปมาให้ดู

9. Mot BlAck

0
    0
    0
    วันศุกรคอนเฟิร์มครับ พี่น้องว่าจะทำอย่างไงกะมันดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้