คิดถึงโบรชัวร์...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aduldech Patpai, 17 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aduldech Patpai

Aduldech Patpai Guest

0
    0
    0
    คิดถึงโบรชัวร์...

2. Aduldech Patpai

0
    0
    0
    สมัยนั้น เข้าได้แค่ศูนย์มอไซต์2จังหวะ ศูนย์รถยนต์นะรึ...หึๆ ไม่กล้าเข้าไปเลย ได้แต่มอง

3. สมัยนั้นกี่แสนครับ

4. Aduldech Patpai

0
    0
    0
    ผมก็ไม่ทันครับ รอผู้รู้อีกที

5. ถ้าจำไม่ผิดประมาณ8แสนกว่านะ

6. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ถามเฮียคนนี้ได้แกถอยมาตั้งแต่ป้ายแดง ตอนนี้ก็ยังขับอยู่ แต่ไม่นานคงขายละ 555555555 Kanpong OM

7. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ถ้าตัวในโบรชัวน์ 778,000 ครับ แต่ของผมเป็นตัว racing 1 825,000

8. ผมซื้อมาล้านสอง ล้านแรกไม่มีเลยไปซื้อล้านสอง

9. ล้อเดิมๆลายสวยดีนะคับ ว่ามะ

ปัจจุบันราคาเหลือ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้