ขออนุญาตุเอาสติ๊กเกอร์ไปทำนะครับให้นอ้งตัดให้

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลพน ทองภักดี, 8 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตุเอาสติ๊กเกอร์ไปทำนะครับให้นอ้งตัดให้

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    อยากได้ไฟล์สำหรับเอาไปตัดบอกนะคะ รบกวนตัดขนาดเท่าๆกันน้า ^^

2. งั้นรบกวนขอเลยครับจะได้เหมือนกัน

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ขอกลับไปหาก่อนนะคะ ปกติไปตัดที่ร้านแล้วเค้าเก็บไปไฟล์ไว้ให้เลย รบกวนทิ้งอีเมล์ไว้ให้แป้งหน่อย เดี๋ยวค้นเจอจะรีบส่งให้เลยค่ะ อ่อ ไฟล์ .ai นะคะ ;)

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้