สติกเกอร์ที่ใช้ติดโคมไห้เป็นโคมดำซื้อที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย TriT@n, 16 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TriT@n

TriT@n New Member Member

6
    0
    0
    สติกเกอร์ที่ใช้ติดโคมดำอะคับซื้อที่ไหนคับแล้วราคาประมานเท่าไหรคับ :(

2. TriT@n

6
    0
    0
    ไครู้ช้วยบอกทีคราบบบ ขอชื่อร้านเบอร์โทรร้านด้วยยิ้งดีคับอยากได้มักๆ

3. คลองถมครับ อาคารศรีวรจักรชั้น 2 คนขายผู้หญิงหมวยๆสวยๆหน่อย สูง ขาว ขายคู่กับผู้ชายอีกคน
    ขายเป็นฟุตครับ ฟุตละเท่าไหร่จำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

4. TriT@n

6
    0
    0
    พอจะมีเบอร์ร้านไหมคับผมอยุต่างจังหวัดอะคับ

ผมไม่ได้เข้าไปเลยอยุต่างจังหวัดคับอยากได้เบอร์ร้านไครู้ช้วยทีคับคุงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้