ไฟล์สำหรับตัดสติ๊กเกอร์คลับของนิออนครับ ช่วงนี้คงไม่ได้ไปตัดให้ใครแล้ว...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 8 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ไฟล์สำหรับตัดสติ๊กเกอร์คลับของนิออนครับ ช่วงนี้คงไม่ได้ไปตัดให้ใครแล้ว ใครจะโหลดไปตัดเองได้เลยครับ มีข้อแม้คือ ห้ามดัดแปลงแก้ไขใดๆทั้งสิ้นนะครับ เพื่อนทุกคนจะได้มีแบบที่เหมือนกัน

2. เปิดไฟล์ไม่ได้ครับ

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ไฟล์ai ต้องเปิดด้วยโปรแกรม illustratorครับ

4. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ลพน ทองภักดี ปกติใช้ไฟล์อะไรไปตัดสติ๊กเกอร์อ่ะคะ เผื่อไม่มีโปรแกรมจะ illus จะได้แปลงเป็นไฟล์อื่นให้ แต่อาจจะได้แค่ pdf อะไรแบบนี้ ก็น่าจะเปิดได้ค่ะ

รบกวนแปลงเป็นpdf นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้