ขอถามเพื่อความแน่ใจ หน่อยครับ ที่หมุนกระจก จะเอาออกงัดออกได้เลยหรือป่าวครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 10 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ขอถามเพื่อความแน่ใจ หน่อยครับ ที่หมุนกระจก จะเอาออกงัดออกได้เลยหรือป่าวครับ หรือว่าหมุนสุดแล่วมันจะคลายออกเอง จะเปิดฝาครอบออก ซ่อมตัวล๊อคประตู ครับ

2. Artit Pungird

Artit Pungird Guest

0
    0
    0
    ถ้าจำำไม่ผิด ลองดึงก่อน

3. ดันกิ๊ฟที่เสียบอยู่ออกก่อนครับหนีิบอยู่

4. Artit Pungird

Artit Pungird Guest

0
    0
    0
  5. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    กดแผ่นข้างตรงแกนหมุนลงไปแง้มดูจะเห็นกิ๊ปรูปเกือกม้าล็อกไว้ เอาลวดเล็กๆแข็งๆหน่อยงอเป็นตะขอเกี่ยวด้านบนแล้วดีงออกจากนั้นก็เอาที่หมุนออกได้ ตอนใส่กลับให้ใส่กริ๊ปในร่องของที่หมุนก่อนแล้วกดที่หมุนลงไปในแกนตรงๆได้เลย

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ตั้งแต่มือวานยังเอาออกไม่ได้เลย เด่วไปมองหากิ๊บล๊อคก่อน เมื่อวานมันมืดๆหาไม่เจอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้