เอ่อ............. เมื่อคืนง่วง อ่ะ...... จำไม่ได้แล้ว.......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 14 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D อิอิ
    เพ่ๆ ลุงๆ ฮับ.........
    เมื่อคืนง่วงฮิบ...........

ตื่นเช้ามาเลยลืมหมดเลยอ่ะ.......... ;););););)

คือ........ ตกลง เราจะเอาตัวอักษรเป็นแบบตัวตัน
    หรือเอาเป็นตัวโปร่งสีน้ำเงินอ่ะ........

แล้ว for Fun เอาเป็นสีไรอ่ะ ;) ครับ........ เหลืองหรือส้ม

แล้วก็........... พื้นเอาสีขาว ไล่ Shade สีฟ้าเนาะ........

ตัวนกเป็นสีน้ำเงินเหมือนเดิม แต่เงาเปลี่ยนจากสีเขียวเป็น
    เทาและแดงดีไหม...............

อิอิ
    ลุงๆ ช่วย Confirm หน่อยนะ......... ;)

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งง ทำไรกันคับ....

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมว่าเป็นตัวอักษรเป็นตัวตัน น่าจะดีครับ มองชัดเจนในระยะไกล อ่านง่าย

ในส่วนอื่นๆ ผมฟังไม่ทันอ่ะครับ มัวแต่เดินๆไปมา เชิญพี่ๆท่านอื่น ต่อเลยครับ

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    คือ........ ตกลง เราจะเอาตัวอักษรเป็นแบบตัวตัน
    หรือเอาเป็นตัวโปร่งสีน้ำเงินอ่ะ........ ตันครับสีฟ้าเข้มอืมผมว่าแบบตัวมันแปลกๆจากหลังรถครับ

แล้ว for Fun เอาเป็นสีไรอ่ะ ครับ........ เหลืองหรือส้ม แดงครับ

แล้วก็........... พื้นเอาสีขาว ไล่ Shade สีฟ้าเนาะ........ใช่ๆเอาแบบนั้นก็ได้พี่

ตัวนกเป็นสีน้ำเงินเหมือนเดิม แต่เงาเปลี่ยนจากสีเขียวเป็น
    เทาและแดงดีไหม............... เทาๆจ้า

อิอิ
    ลุงๆ ช่วย Confirm หน่อยนะ.........

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เอาไงก้อ อาว......อิอิอิ..

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ก็มัวแต่ทำ MoTec อยู่ก็งี้แหละ....... อาจารย์ทศ :D

:rolleyes: อืม.........
    เดี๋ยวลองทำดูให้นะ.......... :D

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กล่อง มัว เทค....

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    ทำแว้ว............. ตัวทึบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไล่ Shade สีใหม่อีกนิด..........

แค่นี้ก็อร่อยตาย.......... แล้น......... :D

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิเอาแบบงามๆเหมือนแฟนเมมโม่นะ

10. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ทำไรกันเหรอพี่

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    แฟนคนไหนอ่ะ.........
    ผมยังเจอหน้าไม่ครบเลย

กร๊าก...........

ขาวๆเนียนๆ สนไหมครับ กล้า..........

อิอิ
    :D

12. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    เอาไงก็เอากัน

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
  14. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่า.............สรุปทำแว้วนะค่าใช้จ่ายเท่าไรก็บอกนะพี่............อย่าเห็นแก่ตัวออกคนเดียวนะครับ..........

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    งานนี้ เอา ไม่ได้ ครับบบบบบบบบบบ

:rolleyes: ไร............ ครับ บุ๊งบิ๊ง........ :rolleyes:

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::cool: อิอิ
    ค่าใช้จ่ายเหรอ..... ยังไม่รู้หรอก.......
    แต่ถึงรู้ก็ไม่บอก.......
    เพราะ มันเป็นของผมคนเดียว.........
    ตาม Slogan ไง...........

:cool:

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    ยังไม่ได้ confirm เลย...........

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้