สอบถาม ราคาครัช ของ นีออน หน่อยครับ ของใหม่ตอนนี้เท่าไร ถ้าเอาไปย้ำครัชใหม่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 17 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    สอบถาม ราคาครัช ของ นีออน หน่อยครับ ของใหม่ตอนนี้เท่าไร ถ้าเอาไปย้ำครัชใหม่ ประมาณเท่าไร แถวไหนทำมั่งครับ กลัวไปร้านทั่วๆไป จะโดนขึ้นราคา ตาม กระแส พวกที่ชอบบอกว่า หาอะไหล่ยากครับ ตอนนี้เริ่มออกอาการ ครัชลื่นละ เร่งไม่ค่อยจะไป ลองเทส ออกตัวเกียร์ สาม ดู เครื่องไม่ดับไม่กระตุ๊ก ซึ่งปกติจะต้องกระตุ๊กแล้วดับ

2. ผมเปลี่ยนมา ราคา ครัช จำไม่ผิด 7000 ยังไม่รวมแรง

3. Au Innovator

0
    0
    0
    ซื้อแถวไหนครับ ตอนนี้ขับ รอบ สามพันห้า แต่ขับได้ไม่ถึง ร้อย เลย

4. นึกก่อนนะสั่งตามเว็บนะร้านไรเดี่ยวผมลองหาก่อนครับ เออเกียรธรรมดานะครับ

5. Au Innovator

0
    0
    0
    กำลังช่างใจอยู่ครับ เจอร้านย้ำครัช เปลี่ยนไฟวีนด้วย ว่าจะไปทำดีไหม ประมาณ สี่พัน http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=6822.0

6. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ลองดูเลยครับ แล้วมาบอกทีเป็นยังไง หุหุ

7. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ไปลองเลย แล้วบอกมั่งร้านไหน ทำดีไหม โหดไหม

8. Au Innovator

0
    0
    0
    เป็นหนูทดลองเลยเหรอฮ่าๆๆ วันเสาร์นี่ขอเวลายกเกียร์ลงก่อน วันอาทิดจะได้ส่งไปทำ ครับ

9. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    555 ช่วย ๆ กันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้