เอารถใน NFSMW มาโพสกานดีก่า

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Dr.Schwarzkopf, 21 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    เหอะๆใครที่เข้าเว็บ nfsunlimited.net ต้องเคยเห็นชื่อนี้แน่ๆ DeSantos_MkII อะครับ

ถ้าเจอในเว็บแอดเป็นเพื่อนด้วยนะครับ :p

2. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
  3. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    ล๊อตสุดท้ายย

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ไม่เคยเข้าคร้าบบ แต่เอาภาพมาลงด้วย เคลียร์ไป 2-3 รอบแล้ว เบื่อๆ ตอนนี้ให้ตำรวจ5ดาววิ่งไล่อยู่ ขนาด5ดาวเราวิ่งไปเรื่อยๆ ไม่แอบ ไม่เข้า Hide อยู่ดีๆ ดันหนีได้ซะงั้น

คันนี้คันแรกและคันเดียวที่ใช้เล่นตั้งแต่ต้นจนจบในเซฟแรก
    เซฟ2 ตอนแรกใช้ Lexus แล้วก็ซื้อคันนี้เล่นต่อจนจบ
    คันนี้ แต่งเล่นๆ
    ได้มา 2 คันแล้ว
    คันนี้เคยใช้เปล่าๆ
    พอก่อนๆ

5. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    ตอนนี้ผมหาวิธีเอาCamaro SS มาแต่งอยู่เห็นพวกฝรั่งมันแต่งกันได้ง่ะ

M3 ไม่ค่อยเก่งครับสบัดง่ายมากๆ ผมชอบ Gallardoมากกว่า สวย+แรง

6. Tunza!

645
    4
    0
    Chevy Camero 1970 จะมีเฉพาะใน Black Edition นะครับ หน้าปกจะคล้ายธรรมดา แต่จะมีคลุมดำด้วย ใน Black Edition จะมีทั้ง BMW และ Camero ให้ซื้อกันเลย อยากเล่นเหมือนนกานนน ที่เราซื้อมาแล้วมีเขียนว่า Black Edition คงจะเปงของปลอม หรือ Black มะครบ มั้ง แล้วรู้สึกจะเป็นตำรวจได้ด้วยอะครับ เพราะไปดูในเว็บมันมาอะ

7. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    อ้อพอดีเล่นBlack edition อะ ไม่แน่ใจว่ามันต้องปลีดล๊อกด้วยการเล่นโหลดท้าทายป่าว

อืมมที่เว็บ nfsunlimited.net patchที่ทำให้ตัวธรรมดาเป็น BE ด้วยนะไปโหลดู

8. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    สนุกดีคับ ภาพนี้แต่ตอนนนี้ผมเข้าไม่ได้อะมานเสียเดี่ยว้อารูปมาโพสให้ดูค้าบ

9. HONDATA .. ON'

HONDATA .. ON' New Member Member

52
    0
    0
    เล่นเก่ง จังคับ

10. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    ยังไม่ได้เล่นเลยคับ

11. CityMugen_HCC

CityMugen_HCC New Member Member

17
    0
    0
    เอารูปลงยังไงอ่ะครับ

12. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    ลีอตใหม่จ้า

13. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    แหม ท่าน เอารถในเกมออกในรวมกับของจริงก็จ้าบดีนะ ตอนนี้ใกล้จบรอบสองครับ ไว้จะมาโพสเล่นด้วย

14. Tunza!

645
    4
    0
  15. fawkes

fawkes New Member Member

2
    0
    0
    ภาระกิจที่ให้สร้างข้อหานี่ มีอะไรมั่ง แล้วต้องทำไงมั่งอ่ะ

16. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    ใครมีเซฟที่เคลียแล้วขอหน่อยครับมะมีเวลาเล่นเลย

17. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
  18. tum-citymania

tum-citymania New Member Member

24
    1
    0
    สวย ๆ ทั้งนั้น

19. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อยากถามว่า nfs most wanted มันมีกี่ภาคกันแน่อะ ฟังไปฟังมาเริ่มงง แล้วแต่ละภาคมันแตกต่างกันไงอะ

20. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    2 แบบครับ

Normal Edition กะ Black Edition
    (ไม่รวมที่ออกเป็นภาษาต่างอีกนะ)

ใครเล่นแผ่นก๊อปส่วนใหญ่จะเป็นNormal

แต่ผมเล่นแผ่นแท้ภาคไทย(ตอนนี้ได้Ver เยอรมันมาหละ)จะลงใหม่ไว้เล่นกะพวกทางโน้น

21. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    Ford GT Herbie ครับผม เอาซะหน่อย

22. Tunza!

645
    4
    0
    ถ้าแท้ๆเลย มี 3 ภาคครับ
    มี 1. NFS: MOSTWANTED ก็คือภาคธรรมดา
    2.MW : BLACK EDITION คือภาคพิเศษสำหรับนักสะสม (หรือเปล่า เห็นไม่ใช่นักสะสมก็ซื้อกัน )
    และ3. NFS : MOST WANTED 5-1-0 ครับ ภาคนี้จะพิเศษหน่อย เพราะเราจะเปงตำรวจได้ ผมดูๆแล้ว MAP ก็ไม่เหมือนกะ2ภาคที่บอกมาข้างบนด้วย น่าเล่นจิงๆ แต่ก็ยังมะได้เล่น เพราะออกเฉพาะ PSP

23. Tunza!

645
    4
    0
  24. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    สวยๆ ทุกคันเลยเลยครับ

25. LannaJr.

LannaJr. New Member Member

5
    0
    0
    ตั้งใจกะให้ดูแล้ว ได้อารมณ์ แรลลี่ ดาร์กก้า - -.

26. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    รถบนถนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้