Sunroof of jazz kub

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Mink_si, 5 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ไม่ทราบว่า ค่าตัว อยู่เท่าไหร่ครับ
    แล้วหายากรึเปล่าเอ่ย
    ไม่ค่อยเห็นคนใส่ตรงรุ่นกันเลย
    ขอบคุณครับ อิอิ:D

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มีเพื่อนขายอยู่สนใจไหมอะ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เคยเจอมาตั้งแต่สามปลายๆถึงห้าน่ะคับ

แล้วแต่ช่วงด้วย

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถูกต้องแล้วคราบๆๆๆ ถ้าเอามาเผื่อเงินค่าติดตั้งกับทำสีไว้ด้วยนะจ๊ะ :sad::sad::sad::sad::sad:

5. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    เหนมีขาย อยู่นี่ครับ ลองดู ..............

6. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    ส่วนใหญ่ไม่นิยมตรงรุ่น เพราะมันแพงกว่าตั้ง2-3เท่าแนะ

7. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    อยากได้เหมือนกัน แต่ตรงรุ่นราคาแพงมากอ่ะ เห็นที่เค้าทำกันนะ บางคันก็แปลงเอา ไม่รู้จะดีหรือป่าว เลยยังไม่กล้าทำ

8. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ลองดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้