วันนี้มาขอครับ 1.ขอดูรูปน้าๆที่วาง SR20VE 2.ขอราคาเครื่อง ค่าวาง อู่ 3.การใช้งาน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 13 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    วันนี้มาขอครับ 1.ขอดูรูปน้าๆที่วาง SR20VE 2.ขอราคาเครื่อง ค่าวาง อู่ 3.การใช้งาน อัตราการสิ้นเปลือง 4.ปัญหาจากการใช้งาน หรืออื่นๆนอกจากนี้ครับ คือตอนนี้เล็งๆไว้เหมือนกันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    sr20vvl cvt เครื่องวาง60000 +ท่อ 10000 อู่อ๊อดนวลจันทร์ เน้นใช้งานปกติคับ

3. Meng Creation

0
    0
    0
    ของนีโอท่อแอร์เดิมเป็นแบบนี้หรือเดินท่อแอร์ใหม่ครับ Rong Vvl

4. วันที่ 6 มิ.ย.2558 แข่ง Drag เทพนคร จะมีรถ SR20VE จำนวนมาก มาร่วมกิจกรรม ตามไปดูตัวเป็นๆ รวมทั้ง SR20DE SR20DET มาให้ให้เห็นได้ยินได้สัมผัสทุกเวอร์ชั่น ชอบสวยดูสวย ชอบแรงดูแรง อยากรู้ไร พูดถูกใจพานั่งเลยได้ทุกฟิว

5. Rong Vvl

0
    0
    0
    คอมแอร์ลูกสูบเดิมท่อเดิม ดัดแค่ช่วงคอต่อคอมแอร์ครับ

6. Meng Creation

0
    0
    0
    Met Nissan เห็นสีฟ้าแว้บแรกผมนึกว่า sr16ve นะครับ ^_^ แล้วท่อแอร์หายไปไหนครับ แถวเเบตเตอรี่ดูโล่งจัง

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ดัดลงข้างล่างคับ

8. ฝาฟ้าคอไทเทเฮดซิ่ง ใจนักเลง เห็นคันนี้หลบให้เขาเถอะ

9. Meng Creation

0
    0
    0
    ฝาวาล์ว สีฟ้าน้ำเงินสดใสกิ๊งจนแยกแทบไม่ออกว่าเป็นตัวจี๊ดSR16 หรือ20กันแน่แล้วนะนี่ ^_^

10. Meng Creation

0
    0
    0
    จิ้มตรงไปที่ ท่าน Met Nissan สอบถามเพิ่มเติมว่า ช่วงล่างต้องทำเพิ่มเติมหรือเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างเพื่อรองรับแรงม้าที่เพิ่มขึ้นรึเปล่าครับ ....ผมเน้นที่การขับขี่ใช้งานเป็นหลักครับ เท้าไม่หนัก

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ก็ต้องมีเบรคคับ แรงม้าเพิ่มเบรคเดิมไม่ค่อยยุ่ เปลี่ยนเป็น พวก s14 r33.32 เบรคเพ่าซ่าก็ได้คับ ผมใช้s14ยุ่ โช๊คก็เปลี่ยนแล้วแต่งบประมาณคับ ถึงก็ เทอิน ของผมใช้แค่srกระบอกฟ้า หลังเดิมอัดน้ำมันเอาคับ

12. Meng Creation

0
    0
    0
    รับทราบครับ....ขอบคุณทั้งจากหน้าไมค์และหลังไมค์ทุกท่านด้วยนะค้าบบบบบ

13. Rong Vvl

0
    0
    0
    ช่วงล่างต้องทำเพื่อการขับขี่ที่ดีขึ้น ไม่ทำก้ใช้ได้ครับ แต่ม้ามันเยอะขึ้นต้องเอามันให้อยู่คับ

14. เห็นเค้าลงกัน ลงบ้าง

15. Rong Vvl

0
    0
    0
    ตลาดเกือบวายเลยนะก็อต 5555

16. Meng Creation

0
    0
    0
    เก็บห้องเครื่องได้เรียบร้อยมากครับ Nattapong Chumthong

17. Rong Vvl

0
    0
    0
    พี่อ๊อดแกเก็บห้องเครื่องสวยครับ

18. อู่อ๊อดนวลจันทร์ครับ ทุกอย่างเก็บลงล่างหมด อิอิ

19. มีโปรเจคทำสีรถ อยากเก็บห้องเครื่องใหม่อีกรอบอยู่ 555+

วันที่6ห้ามพลาดนะก๊อต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้