ปรึกษาครับ. รถผม B14 โช้คหลังเป็นของ A32 ทั้งชุด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mainees S Mainees, 17 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ปรึกษาครับ. รถผม B14 โช้คหลังเป็นของ A32 ทั้งชุด และตอนนี้ข้างซ้ายมันค้างๆคือวิ่งทางเรียบๆจะมีเสียงกึกตลอด. ทีนี้ถ้าซื้อเซียงกงเปลี่ยน. เปลี่ยนแค่ข้างเดียวได้ไม๊เพราะยังไงที่เซียงกงก็จับมา 2 ต้น ซึ่งไม่ได้มาจากรถคันเดียวกันแน่ สรุปคือผสมอยู่แล้ว. ดังนั้นถ้าอย่างนั้นเราซื้อโช้คต้นเดียวมาผสมกับของเราจะมีค่าเท่ากันไม๊ครับ. ขอบคุณครับ.

1. ต้นเดียวส่วนใหญ่ไม่แยกขาย เปลี่ยนทั้งคู่ดีกว่าครับสบายใจ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ควรเปลี่ยนทั้งคู่ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้