สอบถามหน่อยครับว่าถ้าเราจะอัดจาระบีช่วงล่างต้อไปร้านประเภทไหนครับแล้วค่าเสียหายเท่าไรคร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 15 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับว่าถ้าเราจะอัดจาระบีช่วงล่างต้อไปร้านประเภทไหนครับแล้วค่าเสียหายเท่าไรครับ แล้วเปลี่ยนลูกยางช่วงล่างทั้งหมดแพงไหมครับ sunny super saloon ปี99 ครับ

2. เข้าอู่ช่วงล่าง คับ

3. Thawatchai Na

0
    0
    0
    แพงไหมครับ

4. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไรครับ

5. ลองไปดู โชวจุง แถวพระราม 4. อาจจะถูกกว่า. เค้าทำช่วงล่างโดยเฉพาะผลิตลูกหมากขายตปท.เอง. ทำมา 3 ปีแล้ว ยังใช้งานได้ดีอยู่. ค้นใน net. ได้ครับ

6. Thawatchai Na

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับทุกคำตอบ

7. ยี้ห้อตอง5 เปลี่ยนทั้งหมด ราคาประมาณ 7พัน กว่าบาท ออกมาใหม่เลย แน่นอนสุด

8. โชวจุ่งน่าจะอยู่ราวๆ 3000 มั้งครับ

9. อัดจาระบีรุ่นนี้ไม่มีให้อัดครับ

ได้ความรู้อีกและ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้