สอบถามเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tongtang Thanawat, 20 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ บริเวณหม้อกรองอากาศบี14ใต้ใส้กรองอากาศมันจะมีช่องสี่เหลี่ยมเล็กๆมันจะมีอะไรใส่อยู่หรือเปล่าหรือเปิดโล่งใว้ครับ ตรงที่ผมวงกลมใว้...ขอบคุณครับ

1. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    มันเปนเหมือนฟองนำ้

2. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ดักไอนำ้มันคัช

3. หาซื้อตามร้านอะไหล่รถยนต์ทั่วไปมีไหมครับ...แล้วบอกเขาว่าซื้อไรดีครับ

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ฟองน้ำดักไอน้ำมันครับ หาตัดใส่แทนใช้ได้ครับ

5. หาตัดฟองน้ำให้เข้าตามช่องน่าจะใช้ใด้นะครับ...ขอบคุณครับ

6. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เอาฟองน้ำหยาบๆหน่อยนะครับที่ไม่หลุดง่าย

7. สำลีเลยง่ายดี แต่อย่ายัดแน่น เอาไม่ลูกชิ้นแยงๆ เวลาเอาออก

กรองที่ใช้กับตู้ปลาก็ได้นะ มันพอจะเป็นทรงอยู่ หาที่หนาๆ หน่อยครับ หรือถ้าเป็นแบบบางก็ใส่สักสองแผ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้