แย่แล้วคับ..รถผมคานหน้าฉีก ทำงัยดีคับ ไม่รู้ว่าจะมีอะไหล่มั๊ยอ่ะ แล้วราคาเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jeerapong Klakhang, 23 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แย่แล้วคับ..รถผมคานหน้าฉีก ทำงัยดีคับ ไม่รู้ว่าจะมีอะไหล่มั๊ยอ่ะ แล้วราคาเท่าไหร่ มีคัยพอจะรู้บ้างมั๊ยคับ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคับ..

1. คานเดิมหรือป่าวครับ พี่เปลี่ยนเครื่องมาแล้ว ด้วยนะซิ

2. ขอบคุนคับ

3. ผมถามช่างแล้ว เค้าบอกว่าเดิมนะคับ

4. พี่ติดต่อเกณท์เลยครับ ที่อู่มี

5. ขอบคุนคับ"พี่น้อง"เดี๋ยวผมโทรคุยกะเกณฑ์คับ

6. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    แท๊คชั่นบาร์จบเลยคับ ปัญหาหนวดกุ้งก็จบด้วย

7. ขอบคุนคับ..ผมโทรคุยกะเกณฑ์แล้วคับ เกณฑ์บอกว่าเปลี่ยนคานปี94ก้อพอคับ เพราะว่ารถแค่ใช้งาน ขอบคุนอีกครั้งสำหรับทุกคำแนะนำนะคับ(อบอุ่นจัง)

8. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ถ้าอยากได้คานเดิมบอกผมได้นะ ผมให้ฟรี แค่จ่ายค่าแทรคชั่นบาร์ให้ผมก็พอคับ 555+ (แซวเล่นนะคับ อิอิ)

9. เย้..ดีจัยจังเลย ฮือๆๆๆๆ

10. Chalit Srilert

0
    0
    0
    คานเดิมทำไมถึงหักคับ อยากทราบไว้เป็นอุทาหรณ์

11. ม่ายรู้เหมือนกันคับ มาเห็นอีกทีก้อไปซะแล้วอ่ะ..เซ็งเลย

12. ยกสูงวางคานแข็งเลยเพ่

13. อุ่ย..ม่ายช่ายVigoนะคับ5555

ใจเย็นครับ รถผมฉีกทั้งคัน รอทำอยู่ หลักเกือบแสนครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้