cLicK => เลือกที่จะเชื่อคำพูดของแฟน หรือสิ่งที่เราเห็น

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ถ้าแฟนของคุณพูดกับคุณว่า "ไม่มีอะไร"

แต่สิ่งที่คุณเห็น มันไม่ใช่

คุณคิดจะเชื่อสัญชาตญาณของตัวเอง หรือเชื่อคำพูดของแฟน

2. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    คัยๆก็พูดได้ทั้งนั้นละคับ แค่ลมปาก แต่ถ้าคาตานี่ซิ.....สวย

3. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    เชื่อสัญชาตญาณตัวเองดีก่า....
    .
    .
    .
    .
    ผู้ชายชอบแก้ตัว

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เข้ามาดู ฮิๆ

สัญชาติญาณผู้หญิง ส่วนใหญ่จะแม่น

5. Sinexel

Sinexel New Member Lady Member

15
    0
    0
    เชื่อในสัญชาตญาณของตัวเอง ดีสุดแล้ว ผู้ ญ มักมีเซนต์ในเรื่องนี้ค่ะ:D:D

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ทำอะไรไม่ถูกคับ กลุ้มเหมือนกัน แต่ตอนนี้ ยอมที่จะเป็นคนโง่คับ

ปล.ทำไมต้องทำให้จัยอ่อน

7. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เชื่อในสิ่งที่เห็นดีกว่าครับ
    ตอนคบกันเราเชื่อในสิ่งเขาพูดทุกคำแต่สุดท้าย"โกหกทุกคำ" เพราะสิ่งที่เขาทำมันสวนทางกับคำพูดทุกอย่าง
    คนไปนานๆ ก็รู้คำพูดกับการกระทำของเขาเองครับ

8. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ^
    ^
    ^
    แล้วถ้าเราไม่ค่อยเห็นล่ะคับ เพราะไม่ค่อยได้เจอคับ อยู่ไกลกัน และเราก็พึ่งรู้จักกันมา 3-4 เดือนคับ

แต่คำพูดกับการกระทำมันสวนทางกัน เซ็งเหมือนกัน

คิดว่าเราควรที่จะลองคบกับเค้าไปอีกสักระยะมั้ยคับ

9. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เชื่อในสิ่งที่เห้น เเต่ถ้าการกระทำมันขัดเเย้งกันมากเกินไปก็ บ๊ะบาย ~*

10. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
  11. cartoon_mania

cartoon_mania New Member Lady Member

28
    1
    0
    เชื่อในสิ่งที่เห็น

แต่เจ้ากรรม ... แต่แล้ว ฉ๊าน ก็ยอมเธอ ยอมที่จะโง่ .... เศร้าเนอะ

12. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    คนที่รักกันมากๆย่อมไม่โกหกกันนะครับ...ทางที่ดีควรเช็คให้แน่ใจก่อนจะดีกว่า / ทำก่อนคิดดีกว่าคิดก่อนทำนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้