สำหรับสมาชิกที่มามีทติ้งครบ 3 ครั้ง ยินดีด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 25 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สำหรับสมาชิกที่มามีทติ้งครบ 3 ครั้ง ยินดีด้วยนะครับ

1. มีมิตติ้งอีกสะกิตกน่อยนเคราบ

2. ขอบคุณคร้าบบบบ

3. Meetingให้ครบ 3 ครั้ง แลกกับ สังกัดที่ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝงใดๆ อยู่กันด้วยใจล้วนๆ เป็นราคาที่รับได้คุ้มค่า #ฮานไม่ได้กล่าวไว้ #SiThaiLand #StikerFree

4. เย็ดเข้ 555

5. ขอบคุณครับ^^

6. Frank Tspeed

Frank Tspeed Guest

0
    0
    0
    ครั้งหน้าต้องไม่พลาดดด

7. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    น้อยใจ ผมมะเห็นได้เลย

8. ้เหลืออีก 2 ครั่งจะเอาให้ได้...เขาจะเอา!!!

9. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    อีกครั้งจะได้แระ ไม่ว่างไปเล้ยยย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้