ว้นนี้ทาง MAGAZINE FAST MULTIMEDIA โทรมาหานะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ว้นนี้ทาง MAGAZINE FAST MULTIMEDIA โทรมาหานะครับ
    เขาจะทำสกูบพิเศษเกียวกับ starlet เวลาประมาณ 4 โมงเย็น ถึงประมาณ 2 ทุ่มที่ SUGAR BEAT
    ตรงรามอินทรา เวลาได้แล้วครับตอนนี้เหลือแต่วัน คงไม่ใช้วันเสาร์อาทิแน่ๆๆเพราะว่ากลัวสถานที่ไม่ว่าง
    เดียวเขาโทรบอกอีกที่นะ ที่พี่คิดไว้
    ตอนประมาณ 4 โมงเรารวมตัวกัน
    5 โมงหรือ6 โมงเราไม่เล่น GOKART กัน
    1ทุ่มถึง2 ทุ่ม ออกไปถ่ายสกูบกันแถวๆๆเรียบทางด่วน เป็นแบบ มิดไนย์ กัน
    แล้วก็มีสำพาดนิดหน่อยนะ
    เขาอยากให้ CLUB STARLET เอาผู้หญิงไปกันมากๆๆนะ
    เขาจะสำพาดผู้หญิงคิดอย่างไรกับรถ STARLET
    เข้าท่าไม
    มีใครมีความคิดดีๆๆๆ ช่วยหน่อยครับ
    แล้วจะมีใครไปบางละครับ
    พี่ ตู่ 086-0337951

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ได้เลยครับ ใกล้บ้านผมสุดๆ

แต่ไปภูกระดึง เสาร์-อาทิตย์-จันทร์ นี้อ่ะ จะได้แจ้งเกิดมั้ยเนี่ย

จะบอกว่าวันธรรมดารถติดนะครับ วิ่งไปวัชรพลติดสุดๆ ถ้าวิ่งไปลาดพร้าวติดน้อยหน่อย
    จริงๆ แล้วติดทุกวันแหล่ะ ต้องดึกๆ เลย รถถึงน้อย

ส่วนผมยังไงก็ได้นะครับ

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จะดังซะแร้ววว........พวกเรา

วันธรรมดาจะไปกันได้เยอะเหรอครับตู่ แถวนั้นติดมากนะช่วงเวลาที่ตู่แจ้งไว้อ่ะครับ เดี๋ยวกลายเป็นว่า
    มากันได้บ้างไม่ได้บ้าง อยากเห็นแบบมากันเยอะๆเลยอ่ะคร้าบ.............พี่ตู่จัดให้:D:D

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ดีครับ จะได้รวมตัวกันเยอะๆครับ อยากเจอสมาชิกแต่ละท่านเหมือนกันครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    :)

รวมตัวกันหน่อยค้าบบ

:)

6. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    พี่ตู่โทรบอกด้วยนะ

7. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    พี่ตู่ ครับ ep82 แปลกๆ ควันดำๆ ไปด้วยได้ไหม ครับ :p

8. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    มา UP ให้นะครับ รอวันรวมตัวกันอยู่นะครับพี่ตู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้