สอบถามหน่อยครับ EK Si มี sunroof ตรงรุ่นรึเปล่าครับ หายากขนาดไหน ราคาประมาณเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Slim Smttiez Kjns, 23 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ
    EK Si มี sunroof ตรงรุ่นรึเปล่าครับ หายากขนาดไหน ราคาประมาณเท่าไหร่
    ขอบคุณครับ

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากบ้านเราใส่ของ ek3 ประตูกันครับ

2. ต้องแปลงกันเยอะมั้ยครับ

3. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ไม่เยอะครับ ช่างบ้านเราเก่ง สบายยยย

4. แต่ใจก็อยากได้ตรงรุ่น ไม่มีเลยใช่รึเปล่าครับ

5. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ตรงรุ่นต้องหาจากฝั่งเมกาครับ
    ที่ต่างกันคือ
    - ตรงรุ่นเลาะหลังคาเดิมออกจนสุด เอาหลังคา sunroof ใส่
    -หลังคาek 3 ประตู เลาะหลังคาเดิมเกือบสุด ตัดปลายหลังคา ek3 ประตูออกนิด ใส่

ประมานนี้ครับ (ทั้งนี้แล้วแต่วิธีของช่างนะครับ)

6. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ตรงรุ่น หายากหน่อย ถ้าเจอก็ 40000+

7. ดูแล้วek 3dr น่าจะง่ายกว่า แต่ถ้าใครเจอตรงรุ่นก็ฝากบอกพิกัดกันด้วยนะครับ

8. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    แนะนำอย่าเจาะครับ ช่างไม่เนียนจะบันเทิงน่ะครับ ลมรั่ว ฟิ้ววว

9. ซันลูฟ9000บาท. เจาะใส่8000ผ้าหลังค่า4000

10. Kong Vtec

Kong Vtec Guest

0
    0
    0
    ทำมานานยังครับ มีปัญหาไรบ้างไหมครับ ทำแถวไหนครับ

11. ไม่ถึง2เดือนเลย

12. ของผมสใลในครับตรงรุ่นดูยังไงแนะนำ ทีครับ
    รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ

13. Halls Cool

Halls Cool Guest

0
    0
    0
    มันต้องสไลด์นอกขึ้นบนใช่ไหมคับ

มันต้องใชีให้เป็นประโยค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้