--------->ขอเลื่อนการมิตติ้งวันเสาร์ที่20ค่ะ<----------

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Vad, 19 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ----------->ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ
    พอดีว่าพี่ดรีมมีธุระต้องพาแม่ไปต่างจังหวัดวันเสาร์กับอาทิตย์นี้ค่ะ
    เลยจะขอเลื่อนไปกันในวันที่ 10 หรือ 11วันที่เค้ามีงานกันที่บางแสนค่ะ
    คิดว่าทุกคนคงจะสะดวกกันนะคะ<------------
    :cry::D

ส่วนรายละเอียดนอกนั้นพี่ดรีมจะมาแจ้งให้ทุกคนทราบเองนะคะ
    **********************ขอบคุณค่ะ*************************

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2007
  2. one2boy

one2boy New Member Member

38
    1
    0
    จัดไปคราบ

3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    โอ้แม่จ้าว.....ไมมันเลื่อนทีหายยากเลยวุ้ย
    อิ_อิ

4. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    จัดไป คับ พี่น้อง

5. one2boy

one2boy New Member Member

38
    1
    0
    อืม เกืบลืม

6. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    จาลืมอารายกานจ้าาา
    เดี๋ยวใกล้ๆๆวัน จามาเตือนกานก่อน ก่อนลืมกานนะจ้าาาาาาา

7. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    เตรียมโดดงานเลยนะเนี่ย
    ดีเหมือนกันคับผมได้ไม่เสียงานเสียการ
    แล้วงานนี้ก็ต้องไปอยู่แล้ว พลาดไม่ได้
    การปิดถนนริมหาดแข่งรถ ไม่ได้มีกันง่ายๆเลย
    แต่ว่าคนคงเยอะน่าดู ต้องวางแผนดีๆนะคับผม

8. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    วันนั้นต้องป่ายคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้