------------>โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้า แล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง ต้องทำอย่างไรบ้างคะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    เรื่องนี้ต้องขยาย benjy ฝากมาบอกว่า ...

ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่า

คือว่าไปผับ กับเพื่อนสนิทที่คณะ แต่ ไม่ได้ชอบเค้า
    แล้ว เราก็เมา จากนั้นจำความได้ว่า
    ไปต่อที่ร้านโจ๊กกองปราบ ซอยโชคชัย 4
    ตอนนั้นก็เมามากแล้ว
    รู้สึกตัวอีกที​ ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้ ใส่ถุง
    เลยถามเค้าว่าทำอย่างนี้ได้ยังไง
    เค้าเลยตอกกลับมาว่า.............

ล่อไปตั้งสองชาม แล้วยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!!
    จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย? ตอนนี้สับสนมาก:D

2. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    กวนทีนดีครับอิอิ

3. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    โดนแล้วเรา

4. โดนเลยเรา..

5. aob2u

aob2u New Member Member

76
    0
    0
    โดนด้วยคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้